ถึงเจ้าบ้าน และทีมงาน tht

สวัสดีครับ

ก่อนอื่นต้องขอขอบคุณเจ้าบ้านและทีมงาน THT และเพื่อนๆเว็บโฮสติ้งทุกๆท่าน ที่ทำให้ผมได้มีโอกาสได้มาอยู่รวมบ้านแห่งนี้ ถึงแม้ว่าผมเริ่มมาอยู่ไม่นานครบปี แต่ก็ทำให้ผมได้มีเพื่อนบ้านที่เป็นเว็บโฮสติ้งจำนวนมาก และสามารถทำให้ติดต่อซึ่งกันและกันได้ หากต้องการปรึกษาหรือหาแนวทางการแก้ไขได้ และทำให้หาทางออกได้เสมอ

และที่สำคัญผมได้รับลูกค้ากว่า 14% ที่มาจากทาง THT (นิสัยดีทุกราย) ซึ่งทำให้ผมลุกขึ้นเดินในสายงานของธุรกิจเว็บโฮสติ้งได้ต่อไป

สุดท้ายนี้ ผมขอให้บ้าน THT ได้อยู่คู่กับชาว IT ต่อไปนะครับ ขอขอบคุณจากใจจริงครับ

BooBoo^^.
(ดูหลายๆห้องแล้วน่าจะโพรสถูกห้องนะครับ)

ขอแสดงความยินดีด้วยครับ คุณ BooBoo … ผมเองเมื่อตอนเริ่มต้นธุระกิจ ก็ได้เข้ามาอาศัย THT แห่งนี้เป็นที่พักพิง จนวันเวลาผ่านไป 5 ปีแล้ว ผมก็ยังคงสิงสถิตย์ อยู่ที่นี่ ได้ทั้งเพื่อน ได้ทั้งสาระ ความรู้ และ ความบันเทิง บางครั้งก็มีทะเลาะเบาะแว้งกันบ้าง แต่สุดท้ายก็เข้าใจกัน

ไม่มีบอร์ดไหน ที่จะสุขใจ เท่ากับบอร์ด THT อีกแล้วครับ … ต้องขอขอบคุณพี่วัฒน์ (Pizzaman) และ คุณหมวย (Poomjit) ที่เริ่มก่อนตั้ง THT

ผมรัก THT ครับ ทุกวันต้องเข้า THT 80% จากเว็บไซด์ทั้งหมด

ผมก็ต้องเข้ามาที่นี่ทุกวันเหมือนกัน

ผมเป็นลูกค้าครับ มาสิงสถิตเพื่อทำความเข้าใจกับผู้ไห้บริการ
และพยายามศึกษาว่าต้องเจออะไรบ้างหากคิดจะทำธุรกิจด้านนี้

ที่นี่วุฒิภาวะสูงกัน เวลาจะโพสต์อะไรเล่นๆ ก็เกร็งจนตูดสั่น :smash: กลัวโดนตบ

[quote author=9neo link=topic=23375.msg222055#msg222055 date=1255075370]
ผมเป็นลูกค้าครับ มาสิงสถิตเพื่อทำความเข้าใจกับผู้ไห้บริการ
และพยายามศึกษาว่าต้องเจออะไรบ้างหากคิดจะทำธุรกิจด้านนี้

ที่นี่วุฒิภาวะสูงกัน เวลาจะโพสต์อะไรเล่นๆ ก็เกร็งจนตูดสั่น :smash: กลัวโดนตบ

[quote author=9neo link=topic=23375.msg222055#msg222055 date=1255075370]
เวลาจะโพสต์อะไรเล่นๆ ก็เกร็งจนตูดสั่น :smash: กลัวโดนตบ

อ่า ตอนนี้สิงทุกวัน

ทุกครั้งที่จับคอม

><

มันเป็นส่วนนึงของชีวิตไปแล้วอะจิครับ

หายใจเป็น THT lol

ผมเองก็แวะเข้ามาบ่อยครั้ง แต่ไม่ค่อยจะโพส มาสองปีกว่าแล้ว ได้ความรู้และอะไรดีๆจากที่นี้เยอะมากครับ

ต้องขอขอบคุณบ้านแห่งนี้เหมือนกันครับ

อ่านมานานแรมปี เพิ่งจะมาโพสไม่กี่เดือนครับ

อย่าเกร็งสิครับ 555

ขอบคุณ จขกท. ครับ

เว็บนี้เกิดได้เพราะพวกเราทุกคน จะพรรคเทพ พรรคมาร ก็ไม่แตกต่างครับ

ผมอยู่พรรคยาจกครับ พี่ pizzaman ไม่ทราบว่าอยู่ด้วยได้มั้ยคร้าบ

ผมขออยู่พรรคมาร นะฮะ

ผมล่ะชอบคำว่า “อย่าเกร็งสิ” มันเสียวดีครับ ซี๊สสส 5555 ใช้ไหมเสี่ยแบน

เข้า THT แทบจะทุกวัน

ถ้าเห็นคุณค่าของ THT ก็อย่าลืมสนุบสนุนโฆษณากันนะครับ

ทำไมต้องตูดสั่น

เหมือนกับ หนังสือพิมพ์ ของคนทำโฮสเลยครับ

ต้องคอยมาดู มีข่าวไรบ้าง แระ มีข่าวตัวเองติดบ้างไหม 55+