Tht ล่มบ่อยขึ้น?

นี้เลย admin จับตัวคนยิงได้แล้วครับ

ถ้าเป็นคนนี้ คงต้องยอมนะครับ :slight_smile:

(หมายเหตุ ไม่ได้โดนยิงอะไรครับ เกิด popular ขึ้นมา)

อิอิ ขำขำ โดนคนนี้ยิงกันไปหลายคนแล้วในบอร์ด… อิอิใครโว้ยย เดี๋ยวแม่ยิงดับ lol lol lol

สงสัยคุณหนึ่งต้องลงแรง ลงไม้ ลงมือแล้วล่ะ งานนี้

ผมลงไม้กับน้องคนนี้ไม่ลงคับ… แค่เห็นน้องเค้ายกแขน หัวใจผมก็หล่นไปที่พื้นอ่อนปวกเปืยกๆๆ

เอาใจช่วยครับพี่วัฒน์

นับจากนาทีนี้ น่าจะดีขึ้นนะครับ ขออภัยในความไม่สะดวกครับ
(อาจจะมีกลับไปน่าเกลียดอีก รอการแก้ไขถาวรนิสนึงละกันครับ)

ขอบคุณครับ

จริงๆก็เริ่มจะชินแล้วครับ… ตอนไหนเข้าแล้วมีปัญหาก็พักๆไปไม่ได้ซีเรียสอะไรครับ เดี๋ยวก็ดีไปเอง :slight_smile:

ตั้งแต่ลุงแจ๊ค เข้ามาที่บ้านหลังนี้ ยังไม่เคยล่มนะครับ…มีแต่ร่มเย็นเป็นสุข…อิอิ lol lol lol

เคยเห็นเมื่อวานและวันนี้ล่มครั้ง1นึงและเร็วขึ้นมาแล้วครับ

ตอนนี้เร็วแล้วนะครับ

ถ้าอยากมี Life Blog ใน THT บ้างจะได้ไหมครับ ?