คิดถึงพี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ ชาว tht อิอิ

:wub:

เป็นปีเศษ ๆ แล้วสินะ …ที่ไม่ได้เข้าบอร์ดมาพูดคุยที่ THT

สวัสดีครับ ห่างหายไปนานมากเลย คิดถึง guru ด้านการวางแผน สุดหล่อ มากๆ เหมือนกันครับ ดีใจที่วันนี้แวะเข้ามาทักทายกันใน THT นะครับ

ปล. ช่วงนี้มีคนทำ VPS กันเยอะมากเลยครับ ไม่เหมือนเมื่อก่อน ซึ่งทางคุณ SiamVPS ทำอยู่เจ้าเดียว (เท่าที่ผมรู้จัก) … ยังไงแวะเข้ามาคุยกันบ่อยๆ นะครับ :slight_smile:

ครับผม

จำคำนี้ได้เสมอ

ผมก็เข้า THT เป็นกิจวัตร ประจำวันเหมือนเดิมครับ เพื่อติดตามข่าวสารความเป็นไป ต่างๆ
ช่วงนี้ใน THT มีสมาชิกใหม่เยอะมาก คุณ SiamVPS อาจจะไม่ค่อยคุ้นเคย แต่มาชิกเก่าๆ ก็ยัง วนเวียนอยู่ในนี้แหละครับ เข้ามารับรองไม่เหงา :slight_smile:

ส่วงตัวผมก็เรื่อยๆ ครับ เดือนที่แล้วยอดลดลงนิดหน่อย เพราะช่วงนี้เศรษฐกิจไม่ค่อยดี ลูกค้า Co-Location ก็จ่ายกันล่าช้ากว่าแต่ก่อน แต่ก็ไม่ว่ากันครับ จ่ายช้า ดีกว่าไม่จ่าย อิๆ

ถ้าผมจำไม่ผิด คุณ SiamVPS รับราชการด้วยใช่ไหมครับ ตอนนี้คงได้เลื่อนตำแหน่งสูงขึ้นเลยไม่มีเวลาแวะมาคุยกัน … ก็ต้องขอแสดงความยินดีกับตำแหน่งใหม่ ที่ได้รับด้วยนะครับ (ถ้าผมเดาถูก)

คิดถึงพี่ ๆ เหมือนกัน หายไปนานครับ ท่านพี่พันโท

ไม่เจอเป็นปี ได้ยศ พันเอกหรือยังครับ

[quote author=thaidhost link=topic=18198.msg171732#msg171732 date=1237125320]
คิดถึงพี่ ๆ เหมือนกัน หายไปนานครับ ท่านพี่พันโท

ไม่เจอเป็นปี ได้ยศ พันเอกหรือยังครับ

ถึงแม้จะไม่รู้จักกันเป็นการส่วนตัว แต่เมื่อก่อนก็เห็นคุณ SiamVPS โพสต์อยู่บ่อยๆครับ

ช่วงนี้ ไม่เห็นคุณ SiamVPS นานเหมือนกันครับ ยังไงก็ยินดีต้อนรับกลับบ้านครับ lol

สวัสดีครับพี่ อิอิ ยินดีต้อนรับกลับบ้าน

:flame: หายไปนานเลยจริงๆ ครับพี่ แต่ทุกอย่างราบรื่นก็โอเคครับ

ปุ๊ก

สวัสดีด้วยคนครับ

สวัสดีด้วยคนครับ
มีเทคนิคอะไรดีๆเกี่ยวกับ vps ก็มาโพสเล่าสู่กันฟังได้ครับ

:wavey:

:wavey: สวัสดีครับ
หายไปซะนานเลย