Tht มีของเล่นใหม่อีกละ

ใครตั้งกระทู้ดี ช่วยกันให้คะแนนกระทู้ด้วยค่า

อ่ะ พึ่งเห็น

แจ่ม ถ้าพี่หมวยไม่บอกก็ไม่ทันสังเกตุเหมือนกันครับ

นั่นซิครับ

เล็กนิดนึง

ไม่ได้สังเกตุเลย

นั้นสิยังสงสัยเลยว่าดาวมาจากไหน

ให้คะแนนกันตามสบาย อย่าปล่อยเกรดมากไปนะครับ เดี๋ยวจะ 5 ดาวหมด :slight_smile:

ง่าส์ อยู่ตรงไหนอ่ะคะ

อยากให้มี theme ใหม่ ๆ บ้างจังเลยครับ
แบบว่าให้ user เลือกเปลี่ยน theme ได้เอง

นึกว่าผมคนเดียวซะอีก ที่หาไม่เจอ

เข้าใจแล้ว ไอ้เราก็ส่องหาในกระทู้นี้จนตาจะถลนแล้วก็ยังหาไม่เจอ

น่ารักดี

เล็งมานานแล้วครับ แต่ SMF 1.* มันยังมีข้อเสียตรงที่ว่า Module หลายๆ อัน
ลงได้ง่ายๆ กับเฉพาะ Default Theme เท่านั้น

ท่านพี่พิซซ่าแมนที่สุดแสนจะน่ารักหาใครเปรียบไม่ได้

[quote author=cat link=topic=17020.msg159608#msg159608 date=1232789966]
ท่านพี่พิซซ่าแมนที่สุดแสนจะน่ารักหาใครเปรียบไม่ได้