THT Twitter feed

สำหรับทุกท่านที่ใช้งาน twitter ผมได้เชื่อมระบบจากบอร์ดเข้าไปยัง twitter แล้ว โดยจะแสดงโพสต์แรกของทุกบอร์ดที่คนทั่วไปอ่านได้ ไปที่ twitter นะครับ ผู้สนใจสามารถ follow @THTfeed ได้เลยครับ :slight_smile:

follow เรียบร้อย

แฮ่ๆ คนแรกเลย :slight_smile:

follow แล้วครับ

ไม่อยากบอกเลย ว่าไม่เคยใช้ แฮ่ๆ

เหมือนกัน

เสี่ยไปหนักอยู่ FB นี่นา

[quote author=KKE link=topic=28569.msg267446#msg267446 date=1277877099]
follow แล้วครับ

เรียบร้อยครับ

เยี่ยมไปเลยครับพี่ follow เรียบร้อยแล้วครับ :slight_smile:

ไม่เล่นทวิตเตอร์ ร้างง่ะ

ไม่เล่น ฮิห้า ร้างง่ะ

ไม่เคยใช้เหมือนกันครับ

เรียบร้อยครับ

เดี๋ยวไป follow ครับ Twitter ล่มอยู่
แล้วไม่ทำ fanpage ใน facebook ด้วยเหรอครับ

ไม่ไหวมั้งครับ แหะๆ T.T

เพิ่งเห็นค่า เอาไปแปะใน twitter เรียบร้อย อิอิ

ขอบคุณคร๊าบ

เพิ่งเห็นครับนี่ follow เรียบร้อย

เพิ้งเห็นเหมือนกัน
ขอ follow ด้วยคน

Follow ไปล้วเด้อ :slight_smile: @ipeaw