โปรโมชั่นสุดพิเศษ สำหรับชาว THT เท่านั้น! powered by icez network ~*

กลับมาแล้วครับ lol
จัดการเครื่องเซิฟเวอร์ใหม่เสร็จซักที
เลยเอา Plan ใต้ดินมาเสนอชาว THT ครับ

http://www.thzhost.com/
ท่านที่สมัครสมาชิกและเปิดใช้งานตั้งแต่วันนี้จนถึงวันที่ 30 พฤษจิกายน 2549
โดยระบุคำว่า THT ต่อท้าย ชื่อ-สกุล ของท่าน
สำหรับ Plan เว็บโฮสติ้งจะได้รับพื้นที่คูณสองจากหน้าเว็บทันทีตลอดอายุการใช้งาน
ส่วน Plan Reseller ลด 30% จากหน้าเว็บตลอดอายุการใช้งานครับ

ปล. แทบตายแน่ะ เครื่องใหม่เกิน กว่าจะลง OS ได้ล่อไปสองวัน ลง CP อีกวันนึง optimize อีกสองวัน T_T
ลป. ลืมไป ไม่มี Promotion สำหรับ Streaming นะครับ
(เร็วๆ นี้จะแก้ไข Shoutcast Control Panel ใหม่อีกครั้ง)

จริงๆ มีน้องที่รู้จักกันใช้ Thzhost อยู่คนนึงคับ อิอิ

แล้วว่าแต่ www.iCeZ.net หายไปใหนซะล่ะคับ

กำลังทำหน้าเว็บใหม่ครับ lol
ไม่รู้จะเสร็จเมื่อไหร่ ยิ่งขี้เกียจอยู่เนี่ย

ดูจาก plan+spec+cost และ ชื่อคุณ IceZ น่าสนใจมากเลยครับ

มีคำถามดังนี้ครับ

• รับจ่ายเงินผ่าน Paypal ไหมครับ หรือว่าต้องโอนผ่านธนาคารเพียงอย่างเดียว

• สามารถ add domain name เพิ่มได้ไหม

• เรื่อง “THT” ต่อท้าย เช่น

กำลังจะถามเหมือนข้างบนเลย ว่ารับ PayPal หรือเปล่า

[quote author=wuyali link=topic=4546.msg36748#msg36748 date=1161917214]
ดูจาก plan+spec+cost และ ชื่อคุณ IceZ น่าสนใจมากเลยครับ

มีคำถามดังนี้ครับ

• รับจ่ายเงินผ่าน Paypal ไหมครับ หรือว่าต้องโอนผ่านธนาคารเพียงอย่างเดียว

• สามารถ add domain name เพิ่มได้ไหม

• เรื่อง “THT” ต่อท้าย เช่น

ขอบคุณมากครับ สำหรับทุกคำตอบ

มาแร้ว มาแร้ว ยินดีกับเซิฟเวอร์ใหม่ด้วยน้าค๊าบบบ

ว้าว ยินดีด้วยครับ

E6400 ซะด้วย

ยินดีด้วยนะคะน้องไอซ์ พี่นุช หายไปซะนาน กลับมาพบว่าน้องไอซ์ เป็น hostmaster เองแล้ว ขอให้กิจการรุ่งเรือง เฮงๆ นะคะ

ยินดีด้วยครับไอซ์

เพชร ก็คือ เพชร วันยังค่ำ

ขอให้เฮง เฮงครับ

[quote author=siamwebhost link=topic=4546.msg36784#msg36784 date=1161938594]
ยินดีด้วยนะคะน้องไอซ์ พี่นุช หายไปซะนาน กลับมาพบว่าน้องไอซ์ เป็น hostmaster เองแล้ว ขอให้กิจการรุ่งเรือง เฮงๆ นะคะ

lol เฮงๆล่ะท่าน

พี่นุชมาแว๊บเดียวแล้วหายไปเลยง่า :unsure:

ขออนุญาตขุดนิดนึงครับ ไม่อยากโพสต์กระทู้ใหม่
เหลืออีกครึ่งเดือนแล้วนะครับสำหรับโปรโมชั่นนี้

ยินดีด้วยนะน้อง ไอซ์คนเก่ง ซุ่มจริงๆ

เหลืออีก 10 วันแล้วนะครับ :smiley: