THT Person of the Year

ท่าน คือผู้ที่มีน้ำใจ คือผู้ที่พร้อมจะแบ่งปันความรู้ พร้อมจะช่วยเหลือผู้อื่น และให้โดยมิได้หวังผลตอบแทนใดๆ

ตำแหน่ง THT Person of the Year แม้เป็นสิ่งเล็กน้อย แต่มันคือสิ่งแทนคำขอบคุณจากเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ใน THT แห่งนี้ให้กับท่าน

ในฐานะตัวแทนของ THT ผมขอขอบคุณทุกท่านที่ร่วมแบ่งปันในบ้านหลังนี้ตลอดมา กับทุกท่าน และ [COLOR=#ff0000][B]THT Person of the Year[/B][/COLOR] ทุกคนครับ

ผล THT POY ในปีต่างๆ เป็นดังนี้

2015 -KKE มาแบบชนะขาดลอย ไม่มีคู่แข่งครับ
2014 - iCeZ ได้รับคะแนนโหวต 51%
2013 - ICOM ได้รับคะแนนโหวต 31%
2012 - KKE ได้รับคะแนนโหวต 47%
2011 - iCeZ จาก 56%
2010 - Armuay จาก 43 votes
2009 - iCeZ จาก 101 votes
2008 - ICOM >> หากระทู้ประกาศผลไม่เจอครับ Help '- -
2007 - pook จาก 77 votes
2006 - iCeZ จาก 39 votes
2005 - KKE จาก 41 votes

THT ขอคารวะ…

:875328cc:

ยินดีกับ icez ครับ

ยินดีด้วยครับ

หลายๆ ความรู้ผมก็ได้จากท่าน icez มาแหละ (ลับๆ ^^" )

ร่วมแสดงความยินดีกับน้องไอซ์อีกครั้งนะครับ :slight_smile:

เข้ามายินดีกับไอซ์อีกครั้งครับ
THT ยังเป็นสังคมที่แบ่งปันกันเสมอครับ
ปล. หากผมเก่งๆ สาย admin บ้างคงได้มาแ่บ่งนู้นแบ่งนี้บ้าง สายนี้ไม่แข็งจริงๆ ครับ

แอบเอาไว้ดีแล้วครับได้น้อย อายเขา 555

ยินดีด้วยครับ

ปีที่พี่ธีได้เป็น THT Person of the Year พี่ธีได้คะแนนอย่างท่วมท้นทำลายสถิติสูงสุดถึง 1 ล้านคะแนน :slight_smile:

โหพี่ไอซ์สมควรได้ครับ สุโคร่ย

ขวัญใจมหาชน

ขุดกระทู้หวัง ข้อความบนsig ระวังโดนmodลากไปเก็บนะครับ

สุดยอดไปเลยครับน้องไอซ์ ปีที่สองแล้วด้วย

ท่าน ไอส์ 2 สมัย หุหุ จัดไป
ผู้ชายคนนี้สุดยอกแล้ว จริงป่าว!!

[font=“arial, verdana, tahoma, sans-serif”][size=“2”]เที่ยงคืนพอดี

ปิดโหวตนะครับ

ประกาศผลโหวต THT Person of The Year 2010

ลำดับที่ 1 คุณ Armuay ด้วยคะแนน 44%

ลำดัยที่ 2 คุณ KKE ด้วยคะแนน 21%

ลำดับที่ 3 คุณ ICOM ด้วยคะแนน 12%

จากข้อมูล Total Members Voted: 42

ขอแสดงความยินดีกับ Armuay ด้วยนะครับ

ส่วนของรางวัลโฆษณาแบนเนอร์ พร้อมเมื่อไหร่ส่งมาลงได้เลย

[/size][/font]

ว้าวๆๆๆ ลุงป๊อปได้ สมแล้วๆๆ

ยินดีด้วยครับ ^^

ยินดีด้วยครับ ไม่เสียแรง ที่ช่วยโหวต

ปล. มีเลี้ยงฉลองกับตำแหน่งใหม่ ไหมครับ

ยินดีด้วยครับเสียป็อบ

• -" แล้วทีนี้จะเกรียนยังไงละเนี่ย

ยินดีด้วยนะpopฮร่าๆ