[ประกาศ] THT Person of the Year 2014

[URL=“http://www.thaihosttalk.com/showthread.php/78637-โหวต-THT-Person-of-the-Year-2014”]กระทู้โหวด 2014

[COLOR=#ff0000][B]ไม่พลิกโผครับ สำหรับตำแหน่ง THT Person of the Year 2014[/B][/COLOR]!!

ขอแสดงความยินดี และขอขอบคุณ คุณ icez ด้วยคะแนนเสียง 51.11%

[I]จากจำนวนผู้โหวด 61,999 ท่าน[/I]! :slight_smile:

สำหรับสิ่งตอบแทนเล็กๆ น้อยๆ จาก THT

[LIST=1]
[]Display Status ชื่อของท่านใน www.thaihosttalk.com เป็น “VIP THT” (–> เป็นไม่รู้กี่ครั้งแล้ว 555)
[
]Advertising Banner บนเว็บ www.thaihosttalk.com 3 เดือน สำหรับ “THT-Person of the year” Sponsor by THT (ใช้สิทธิให้จบภายในเดือนมีนาคมปีหน้า)
[/LIST]

ร่วมแสดงความยินดีกับคุณ icez กันนะคร้าบบบบบ

:d5f02ecd::d5f02ecd::d5f02ecd::d5f02ecd::d5f02ecd:

รวมรายชื่อ THT POY ในปีต่างๆ

ร่วมแสดงความยินดีครับ

ขอแสดงความยินดี กับเสี่ยไอซ์ ด้วยครับ

ปล. จำนวนคนโหวต [I]61,999 ท่าน! :)[/I]

เดี๋ยวๆ จำนวนคนโหวตมาจากไหนกัน

ปล. ขอบคุณครับ :slight_smile:

ยินดีด้วยคร้าบบบบบบบ

ขอบคุณเสี่ยเอกครับ

ใช่แล้ว 61,999 คน :slight_smile:

สงสัยปีหน้าคงต้องมี SMS VOTE ด้วยละ 5555

ยินดีด้วยครับ

congrated ครับ

หาโค้ชมา 4 คน

น้องมันแกว
น้อง… อะไรแบบนี้ป่ะครับพี่แบงค์

ยินดีด้วยครับ
ตกใจกับยอดคนโหวต