ประกาศรายชื่อ ผู้ได้รับตำแหน่ง THT Person of the Year 2013

หลังจากมีการเสนอชื่อผู้เข้าร่วมประกวด THT Person of the Year 2013
และได้มีการ VOTE กันไปเป็นที่เรียบร้อยแล้ว

กระทู้โหวต

ผลเป็นดังต่อไปนี้ครับ

ผู้ที่ได้รับตำแหน่ง THT Person of the Year 2013 คือคุณ ICOM ด้วยคะแนนเสียง 30.56%
รางวัลที่ท่านจะได้รับคือ

[LIST=1]
[]Display Status ชื่อของท่านใน www.thaihosttalk.com เป็น “VIP THT”
[
]Advertising Banner บนเว็บ www.thaihosttalk.com 3 เดือน สำหรับ “THT-Person of the year” Sponsor by THT (ใช้สิทธิให้จบภายในเดือนมีนาคมปีหน้า)
[/LIST]

ขอแสดงความยินดีด้วยครับ

[SIZE=3][B]รายชื่อ THT Person of the Year ปีต่างๆ
2009 icez
2010 Armuay อาหมวย
2011 icez
2012 kke
2013 ICOM[/B][/SIZE]

ขอแสดงความยินดีกับ THT Person of the Year 2013 ด้วยนะครับ

ขอร่วมแสดงความยินดีด้วยค่ะ:baa60776:

ยินดีกับพี่ ICOM ครับ :d5f02ecd:

ยินดีด้วยครับ.

:d5f02ecd:

ยินดีด้วยครับพี่ธี

ยินดีด้วยครับพี่ธี :d5f02ecd:

ไม่ได้เข้ามานานเลย ไว้บ้านเมืองโอเค แล้วเรามา Meeting กันนะ :th_100_:

ขอแสดงความยินดีกับพี่ธีด้วยนะครับ :d5f02ecd:

ส่งแบนเนอร์ให้ผม มาลงโฆษณาได้เลย :beautifu2:

ขอขอบคุณท่านสายลมที่กรุณาเป็นธุระ THT POY รอบนี้ด้วยครับ

ยินดีด้วยครับ :d5f02ecd:

ยินดีกับคุณ icom ด้วยคร้าบ

สงสัยจะเก่งจริง

:875328cc:

ยินดีด้วยครับ :slight_smile:

ขอบคุณทุกคะแนนเสียงที่เป็นกำลังใจ และทุกคำขอบคุณครับ
ขอยึดมั่นในความคิดดังเดิมครับ

“ผมไม่มีความรู้ในด้านนี้ ผมได้ความรู้จากบ้านนี้ ผมขอทำหน้าที่เพื่อตอบแทนให้กับบ้านนี้ครับ”

ปล. วันเสาร์ต่อเนื่องวันอาทิตย์ เครียดไปหน่อย เลยน็อกไปวัน พึ่งจะฟื้น 555

ยินดีด้วยครับพี่

ยินดีด้วยน่ะครับ: )

ยินดีด้วยครับพี่ธี

ป๋าเมื่อไหร่จะมา Meeting ฉลองตำแหน่งกันอีกฮะ คิดถึง

ขอแสดงความยินดีด้วยครับ

ยินดีด้วยครับ

Congratulations.