ร่วมเสนอชื่อ THT Person of the Year 2011 กันหน่อยครับ

เช่นเดียวกับปีที่ผ่านๆ มา ถึงเวลาที่เราสมควรจะโหวต THT Person of the Year 2011 กันแล้วนะครับ

ปีนี้ มาช้าหน่อย เพราะวุ่นวายกับเรื่องน้ำท่วมกัน แต่ยังไง ก็ต้องมีการมอบตำแหน่ง เพื่อแทนคำขอบคุณให้กับสมาชิกที่น้ำใจงาม คอยตอบคำถาม ช่วยเหลือเพื่อนสมาชิกอยู่อย่างสม่ำเสมอ

กติกาก็คงจะเช่นปีก่อนๆ ครับ

มาร่วมเสนอชื่อ ผู้สมควรได้รับการโหวต เป็น THT Person of the Year 2011 ในกระทู้นี้เลยครับ หลังจากเสนอชื่อกันแล้ว เราก็จะเปิดกระทู้ใหม่ เพื่อให้สมาชิกได้ร่วมโหวตกัน

นอกจากเสนอชื่อแล้ว ขอเรียนเชิญ sponsor ร่วมสนับสนุนรางวัลกันด้วยนะครับ

โดยรางวัลประเดิมจาก THT จะมีดังนี้ครับ

1. Display Status ชื่อของท่านใน www.thaihosttalk.com เป็น “VIP THT”

2. Advertising Banner บนเว็บ www.thaihosttalk.com 2 เดือน สำหรับ “THT-Person of the year” Sponsor by pizzaman

เสนอ ป๊อป ครับ

icez เอาคืน

อ่ะ ไปเที่ยวหาขุดกระทู้เก่ามา

เงื่อนไขการเสนอชื่อ

1. สมาชิก THT แต่ละท่านสามารถเสนอชื่อ ผู้เข้าชิง “THT-Person of the year 2011” ได้ท่านละไม่เกิน 5 ชื่อ

2. ผู้เสนอชื่อ “THT-Person of the year 2011” ได้ ต้องมีสถานภาพมากกว่า “Newbie”

3. งดเสนอชื่อ คุณ pizzaman (เนื่องจากเป็น Admin)

4. งดเสนอชื่อ คุณ Armuay อาหมวย (เนื่องจากได้รับตำแหน่งนี้ ในปี 2010)

5. ห้ามถอนตัว

มาสะดุดข้อ5 5555+

งั้นเสนอใหม่ เอา คุณอุ้ย

จากกระทู้ http://www.thaihosttalk.com/topic/33611-เอา-ssd-มาทำ-cache-ให้-hdd-ในระดับ-kernel-ด้วย-flashcache/

เสนอชื่อ พี่โป้ง

ems ครับ

บทความของพี่โป้ง ทําให้หลายๆคน สบายขึ้นเยอะ

เร่ เข้ามา เร้ววววว

เสี่ยโป้ง ems

พี่ไอซ์ icez

เสนอ icez ครับ

เหตุผล เนื่องจากชอบเป็นการส่วนตัว

เสนอ i^2 ครับ icez & iCom

ออกนอกหน้านะครับ

ไล่ดูจาก How-To ที่โพสต์ปีนี้แล้ว

ขอเสนอ 2 ชื่อครับ icez กับ ems

งั้นเสนอใหม่

icez

ems

icez สิ 555.

ดูข้อห้ามแล้วไม่พบว่าขัดข้อใหน

ขอเสนอพี่ธี ICOM เพิ่มอีกคนครับ

^ กร๊ากส์

ขอเสนอ พี่โป้ง ems กับ พี่มีน mean ครับ

อ้อขอเพิ่มพี่มีน mean ด้วยคนครับ

เสนอ4คนเลยครับ

เสี่ยโป้ง

พี่ธี

ไอซ์

มีน ireally

แหมน่าจะมีสุ่มรางวัลคนโหวตรับฟรีแบนเนอร์ 1 เดือนมั่งนะครับ

ขอบคุณมากครับ แต่รู้สึกละอายใจจังเลย หลายๆ ท่านได้สร้างคุณให้กับบอร์ดมากกว่าผมมากครับ

ปีนี้ขอเสนอ พี่ธี ICOM / ไอซ์ / พี่โป้ง ems ครับ