ขอเชิญโหวต THT Person of The Year 2009

ปีนี้ของดออกเสียงแล้วกันนะครับ … รู้สึกว่าเป็นปีที่ไม่มีอะไรตื่นเต้นครับ

ปุ๊ก

ลุงเค้าชอบแบบตื่นเต้นๆ อิอิ

แสดงว่าปีก่อนตื่นเต้นมากใช่มั้ยพี่ปุ้ก อิอิ

[ร่มๆ น้อง]

ถูกต้องนะครับ ผมด้วยมีชื่อได้ไง งง

โหวตไปล้วครับ

ไม่มีปุ่ม Select All หรอครับ

lol

lol

ครึ่งทางแล้วครับ คะแนนคนนำสูสีกันมาก

สปอย !!!

สปอย !!!

แปลว่าอะไรครับน้องไอซ์ :slight_smile:

ปกติจะใช้ในกลุ่มการ์ตูน ภาพยนตร์อะไรพวกนี้อะครับ
หมายถึงประมาณบอกให้รู้ถึงเนื้อหาบางส่วนของสื่อนั้นๆ

แหะๆ

เขาคุยอะไรกัน ไม่รู้เรื่อง

ศัพท์คนเล่นพันทิพย์.คอม

โหวตแล้วครับ

ใช้สิทธ์โหวตแล้วครับ

ยังมีเวลาอีก 14-15 วันครับ ใครยังไม่ได้โหวต เชิญน่ะครับ
เป็นกำลังใจให้เพื่อนสมาชิกของเรา lol

ยังมีเวลาอีก 7-8 วันน่ะครับ ใครยังไม่ได้โหวต
เชิญครับ

ใครนำแล้วอะ