ขอเชิญโหวต THT Person of The Year 2009

ลงคะแนนแล้วครับบบบบ

ว่าแต่น่าจะมี Person of The Year ในหลายๆด้านนะครับเช่น
ด้านช่วยเหลือแก้ปัญหาให้เพื่อนสมาชิกเช่น config แก้codeต่างๆ
ด้านแนะนำสถานที่กินเที่ยว ที่สวยๆอร่อยๆ
ด้านประสานงาน ช่วยติดตามติดต่อ ตามตัว
ด้านช่วยเหลือเพื่อนสมาชิกทางด้านการเงิน
ด้านใจกว้าง แจกพวก null scriptต่างๆ
ด้านบริการ มีปัญหาปุ๊บแก้ได้ทันทีหรือได้เร็วที่สุด
มีอะไรอีกหล่ะ?
ด้านลบ of the year ด้วยดีไหม? อิอิ

โหวตไปแล้วครับ :slight_smile:

ถ้ามีโหวต ศิลปิน of the year ผมโหวตให้ KKE นะ

[quote author=212cafe.com link=topic=23925.msg228638#msg228638 date=1257269361]
ถ้ามีโหวต ศิลปิน of the year ผมโหวตให้ KKE นะ

ผมโพสตั้งนานแล้ว ก่อนกระทู้ นั้นอีก ดูเวลาได้ แล้วผมจะโพส
มันผิดตรงไหน ในเมื่อบอร์ดก็เปิดเสรี ที KKE มากล่าวหาคนอื่น
ไม่เห็นมีใครมาว่าอะไรเลย ถ้าจะคุยกับผม ก็เป็นกลางหน่อยครับ

ถึงตอนนี้ โหวตแล้ว 63 ท่านครับ ชวนๆกันมาโหวตหน่อยน่ะครับ
เป็นกำลังใจให้เพื่อนๆสมาชิกของเรา

มาโหวตแล้วเหมือนครับ

โหวต 212cafe.com ครับ

[quote author=KKE link=topic=23925.msg228735#msg228735 date=1257309129]
โหวต 212cafe.com ครับ

[quote author=212cafe.com link=topic=23925.msg228645#msg228645 date=1257270587]
ผมโพสตั้งนานแล้ว ก่อนกระทู้ นั้นอีก ดูเวลาได้ แล้วผมจะโพส
มันผิดตรงไหน ในเมื่อบอร์ดก็เปิดเสรี ที KKE มากล่าวหาคนอื่น
ไม่เห็นมีใครมาว่าอะไรเลย ถ้าจะคุยกับผม ก็เป็นกลางหน่อยครับ

เรื่องนี้พี่ธีชี้แจงด่วนครับ พี่เอกพาดพิงพี่

ลดอุณหภูมิ อิอิอิ

น่าเดี๋ยวพี่จอดรอให้แซงก่อน lol

มาลงชื่อว่าโหวตแล้วครับ :slight_smile:

ปล.จอดรออะไรเหรอครับพี่ธี อิๆ lol

ช่วย ลดอุณหภูมิ อีกที อิอิอิ

[edit by admin: เอาละ ต้นมาอ่านแล้ว นอกเรื่อง ลบนะครับ]

เขียนภาษาไทยให้ชัดด้วยครับ

ปล.

ไปหาข่าวมาให้ดีก่อนโพสต์นะครับ เรื่องโดนฟ้องหนะ…

ว่าแต่ใครเสนอชื่อผมข้ามารับผิดชอบด้วยนะครับ เกิดผมได้ 0 คะแนน

ผมโหวตให้ต้น 212 นะครับ คนจริง

[edit by admin: เอาละ ต้นมาอ่านแล้ว นอกเรื่อง ลบนะครับ]

[ขอให้อยู่ในหัวข้อนะครับ]