THT-Person of the Year 2008

กระทู้นี้ขอแย่งซีน MOD ห้องนั่งเล่นครับ

ผมขอเสนอชื่อ

1. คุณ ICOM
  2. คุณ Jimmy

ี้ครับ

ปักหมุด

เสนอชื่อคุณ cha เพราะชอบแมววในรูป ^ ^

:smash:

ปักหมุดให้แล้วครับ ขอบคุณพี่ธีครับที่ไม่เสนอชื่อผม

พี่ poomjit ครับ

ขอเสนอ

คุณ pook
คุณ bunpot

ครับ

้เอ้ย พี่ มีการห้ามสละสิทธิด้วยเหรอพี่ โหดไปหรือเปล่าคะ

1. พี่ poomjit
  2. พี่ ICOM
  3. พี่ smartnet.co.th

lol

smartnet.co.th ครับ

1. bunpot
  2. Siamwebhost
  3. คุณ Cat

ปล. โหวตในมุมมอง ผู้ไม่ฝักใฝ่ หรือ ก่อให้เกิดความบาดหมางในบอร์ด สมควรรับรางวัล เทพีสันติภาพแห่ง THT

ขอไปโหวตพี่เพ็ญศรี dotarai ได้มั้ยครับ
(เหมือนจะมี member ในนี้แว๊บๆ)

1. mean
  2. siamwebhost
  3. poomjit

:smash: :smash: :smash:

1. คุณ Poomjit
  2. คุณ Pook
  3. คุณ ICOM

โหวตให้น้อง icez หละกันครับ เมพขิงๆ

อึ่ม…นี่มันก็ครบอีกปีแล้วสินะ ทุกปีก็โดนเสนอชื่อทุกปี และก็ไม่ได้ทุกปี จะเสนอไปทำไมอ่ะเนี้ย :smash:

ปล. คนที่ผมคิดไว้ในใจก็มีชื่อที่ถูกเสนอไปแล้วนะครับ ผมคงไม่ต้องบอกหรอกว่ารักใครชอบใครแล้วสินะ (ขอเก็บไว้เป็นความลับต่อไป) อิอิ

1. อ้างอิงจากกติกาเก่า ไม่มีสิทธิครับ แค่ปีที่ผ่านมาปีเดียว ปีก่อนๆไม่เป็นไร ดังนั้นในปีนี้ คงต้องงดเสนอชื่อคุณ pook ครับ
  2. ห้ามครับ

ผมขอเสนอ

1. icez สำหรับความเก่งกาจ
  2. kke สำหรับความช่วยเหลือ
  3. pizzaman สำหรับพวกเรา THT ทุกคนครับ

ปุ๊ก

1.พี่ธี ICOM
2.น้องไอซ์ ICEZ
3.พี่หมวย poomjit
4.คุณแมน kke
5.น้องมีน mean