THT-Person of the year 2007

ผู้ถูกเสนอชื่อ
1.pook

ระยะเวลาการโหวต
ระหว่างเวลา 00:01 วันที่ 12 พฤศจิกายน 2550 - เวลา 23:59 วันที่ 26 พฤศจิกายน 2550 (15 วัน)

ประกาศ
วันที่ 23 พฤศจิกายน 2550

ทำไมประกาศก่อนจะปิดโหวตละครับ :blush:

เพื่อที่จะดุว่าใน tht นี้มีใครบ้างที่ละเอียดถี่ถ้วนครับหรือตาไวครับ

lol

เสนอชื่อในกระทู้นี้ได้เลยรึเปล่าครับ
แล้วคนนึงเสนอได้กี่ชื่อครับ

ปีที่แล้วใครได้หรอครับ

คุณ icez ครับ

เสอนในนี้ได้เลยครับ
จะรวบรายชื่อแล้วเปิดโหวตครับ

ขอเสนอพี่ icez ครับผม แง่มๆ ผมจะมีสิทธิเสนอมั้ยครับ??

เสนอใครดีหว่า ยังไม่ค่อยรุจักใครเลย

ผมขอเสนอชื่อ นะครับ ตอนนี้ในใจผม มีหลายท่านมาก ๆ

ปีนี้ผมว่าต้องยกให้พี่ pook จริงๆ ครับ lol
แต่ละอย่าง สุดๆ ไปเลย

ปล. อยากโหวตพี่ใหญ่ของเราอะ พี่ pizzaman

ในใจผมมี 3 คน พี่ pook,bunpot และ icez 3 คนนี้เหมาะสมทุกประการ

[quote author=iCeZ link=topic=8581.msg82633#msg82633 date=1194546105]

ปล. อยากโหวตพี่ใหญ่ของเราอะ พี่ pizzaman

ส่วนผมมี หลายท่านอยู่ครับ

พี่ poomjit
พี่ pook
พี่ siamwebhost
ด้วยเหตุผลนี้ทั้งสามท่าน ช่วงงานดูแล บอร์ด โดยเฉพาะงาน ชมรม อย่างมากครับ
รวมถึงเรื่องพรบ ปีที่ผ่านมาด้วย

และ ไม่พ้น icez อีกท่านนึงที่คอยช่วยแนะความความรู้ดีดีให้เสมอครับ
ให้เลือก 1 ท่านหนักใจสุดๆ

แบบว่า ขอถอนตัวอะค่ะ เดี๋ยวจะพาลเสียชื่อชมรม เอิ๊กๆ (เนื่องจากยุ่งมั่กๆ)

[quote author=pizzaman link=topic=8581.msg82671#msg82671 date=1194594624]
ขอบคุณครับ iCeZ

แต่ผมขอ … สละสิทธิ์ นะครับ ไม่เหมาะครับ

คุณ poomjit เนี่ยยังพออนุโลมให้ถอนตัว เพราะมีตำแหน่งประธานชมรมอยู่ด้วย
แต่คุณ bunpot เนี่ย ไม่ยอมครับ ห้ามถอนตัว

พี่

icez, bunpot, pook

ผมก็สามชื่อเหมือนกันถ้ามีแยกย่อย รางวัลเป็น

VIP
Advisor
Guru

มันจะจ๊าบมากเลยคร้าบพี่น้อง (แต่ตอนนี้มี ตำแหน่งเดียวขอคิดหลายๆตลบก่อนน่ะครับ)

กติกาไม่ได้บอกให้เสนอแค่ชื่อเดียวน่ะครับ
เสนอคนละกี่ชื่อก็ได้ เดียวค่อยไปคัด แล้วโหวต ครับ