ขอแสดงความยินดีให้กับ THT-Person of the Year 2006

ปี้นี้มีผู้เข้าร่วม Vote ทั้งหมด 39 คน
ผู้ที่ได้คะแนนสูงสุดคือคุณ iCeZ ได้รับคะแนน 23 คะแนน
รองอันดับหนึ่งคือ คุณ jimmy ได้รับคะแนน 9 คะแนน
รองอันดับสองคือ คุณ pook ได้รับคะแนน 5 คะแนน
รองอันดับสาม มีผู้ได้คะแนนเท่ากันคือ คุณ bagern และ คุณ webmatter ได้รับคะแนน 1 คะแนน

หลังจากนี้ผมขอมอบหน้าที่พิธีกรต่อให้กับคุณ pizzaman ครับ

CONGRATULATION!

ยินดีกับคุณ iCeZ ด้วยครับ

ต้นฉบับอยู่ที่ http://www.thaihosttalk.com/th1/index.php?topic=4594.0
(ปิดกระทู้นั้นไปแล้วนะครับ)

แสดงความยินดีกับ icez อีกรอบนะครับ

เดี๋ยวผมจะติดต่อ icez เพื่อส่ง login ระบบ ad ให้ครับ (3 เดือน เริ่มกลางเดือนหน้า)

ขอบคุณทุกท่านที่ร่วมแรงแข็งขันเพื่อสร้าง THT ให้น่าอยู่ครับ

ยินดีกับคุณ iCeZ ด้วยค่ะ

ขอบคุณมากๆ ครับสำหรับทุกคะแนนโหวต
แล้วก็ขอบคุณพี่ pizzaman ด้วย

ขอ quote คุณ Webmatter มานิดนึง

[quote=Webmatter]คงไม่ต้องคิดว่าต้องทำให้ดีกว่าเก่า เพียงแค่เคยทำอย่างไรก็ทำอย่างนั้น เสมอต้นเสมอปลายก็พอแล้วละ ยินดีด้วยครับ

ยินดีด้วยนะครับและขอบคุณที่แนะนำสิ่งดีๆ ให้สมาชิกมาตลอดครับ รวมถึงทุกท่านด้วยนะครับ

lol ยินดีด้วยครับ … ผลออกมาอย่างนี้นี้โดนใจมาก…

Yo! เอาอีกครับ แฮะๆ ช่วงนี้อากาศกำลังเหมาะ
ไปนั่งคุยกันอีกแล้วครับ เปิดประเด็นแล้ว รอคนสานต่อ

ปุ๊ก

ตามมาแสดงความยินดีอีกรอบนึง

lol

ขอแสดงความยินดีด้วยค่ะ

ยินดีด้วยครับ

ยินดีด้วยคนครับ

ขอแสดงความยินดีอีกคนครับ

พอดีพึ่งเกิดความสงสัย

position ของคุณ iCez สามารถเปลี่ยนเป็น

มายินดีด้วยค่า

ขอบคุณอีกครั้งครับ

ปล. กระทู้ปักหมุดเดี๋ยวนี้ทำไมมันเยอะขึ้น เยอะขึ้น - -’

ในฐานะที่ลงคะแนนให้น้องไอซ์ ก็ถือโอกาสนี้แสดงความยินดีด้วยอีกครั้งนะครับ