โหวต THT-Person fo the Year 2012

[B][URL=“http://www.thaihosttalk.com/showthread.php/71667-โหวต-THT-Person-fo-the-Year-2012?p=660382&viewfull=1#post660382”]
>> ประกาศผล THT Person of the Year 2012 >>[/B]

มาแล้วจ้าาาา … มาร่วมกันโหวตให้กับสมาชิกทรงคุณค่าของ THT สำหรับปี 2012 นี้กันเลยครับ

จาก กระทู้เสนอรายชื่อ มีผู้ทรงเกียรติเข้าร่วมรับการเลือกจากสมาชิกดัง Poll ด้านบน

[B]เงื่อนไขการลงคะแนน[/B]

[LIST=1]
[]ระบบลงคะแนนจะนับแต้มที่ระบบ Poll
[
]สมาชิก THT แต่ละท่านลงคะแนนได้ 1 คะแนน
[*]การนับคะแนนถือเป็นสิ้นสุด ในวันสุดท้ายของการโหวต
[/LIST]

[B]ของรางวัลแสดงความขอบคุณ[/B]

[LIST=1]
[]Display Status ชื่อของท่านใน www.thaihosttalk.com เป็น “VIP THT”
[
]Advertising Banner บนเว็บ www.thaihosttalk.com 3 เดือน สำหรับ “THT-Person of the year” Sponsor by THT (ใช้สิทธิให้จบภายในเดือนมีนาคมปีหน้า)
[/LIST]

[B]ระยะเวลาการโหวต[/B][INDENT]เริ่มต้นทันที และสิ้นสุดเที่ยงวันที่ 7 ธันวาคม 2555 (7 วัน)

[/INDENT]

กดโลดจ้าาาา :beautifu2:

:beautifu2: จัดเรียบร้อย ^^

ขอตอบแทนผู้ที่สละเวลามาตอบกระทู้บ่อยที่สุดครับ

เข้าผ่านมือถือหาที่โหวตไม่เจออ่ะครับ ต้องกดให้เป็น full site ถึงโหวตได้
… โหวตเรียบร้อย

vote แล้วครับ

ช่วยปิเผลโหวตได้ไหมครับ
ผมทดสอบสมัครใหม่แล้วมา vote ปรากฏว่า เห็นผลโหวตชัดเจนเลยครับ
อย่างน้อยก็ให้ผล vote โชว์ตอนปิด vote ครับ

sailomsaengdaed

ลงคะแนนแล้วครับ

มาใช้สิทธิ์ใช้เสียงเรียบร้อย :th_100_:

ไม่มี option นั้นครับ :baa60776:

แต่ผลโหวตจะเห็นก็ต่อเมื่อโหวตไปแล้ว ดังนั้นไม่น่ามีผลต่อการตัดสินใจไม่ใช่หรือครับ

ใช้สิทธิ์แล้วครับ

จิ้มไปแล้วคร้าบ

จัดไปครับ

วันนี้วันที่ 8 แล้วครับ จะสรุปผลเลยไหมครับ

คนโหวดน้อยจัง - -

ขออนุญาตปิดโพลล์นะครับ เดี๋ยวดึกๆ มาเขียนสรุปผล

ขอบคุณทุกทั้งหนึ่งแสนเก้าหมื่นเสียงที่มาลงคะแนนครับ :07baa27a:

[COLOR=#ff0000][B]ประกาศผล THT Person of the Year 2012
[/B][/COLOR]
จากเสียงโหวตกว่าแสนเก้าหมื่นคะแนน

[COLOR=#ff0000][B][SIZE=5]คุณ KKE ได้อันดับ 1 ด้วยคะแนนโหวต 47%!!

[/SIZE][/B][/COLOR]อันดับถัดไป เสมอกัน 3 ท่านคือ 360, rtsp, ICOM

มีบางท่านไม่ได้รับคะแนนโหวต ซึ่งถ้าไปไล่ดูตอนเสนอชื่อ แสดงว่าผู้เสนอชื่ออาจเสนอมากกว่า 1 คนและไม่ได้โหวตท่านดังกล่าว

สรุปคุณ KKE ได้เป็น THT-Person of the Year 2012
และได้รับโหวตให้เป็น THT-Person of the Year เป็นครั้งที่ 2! (ครั้งที่ 1 ปี 2005)

[SIZE=5][B][COLOR=#0000ff]ขอแสดงความยินดีด้วยครับ
[/COLOR]
[/B][/SIZE]
:d5f02ecd: :d5f02ecd: :d5f02ecd:

สำหรับของรางวัลแบนเนอร์โฆษณาของ THT 3 เดือน (ใช้สิทธิระหว่าง 1/2013-3/2013) เมื่อพร้อมให้ PM มาคุยกันได้เลยครับ

ขอบคุณสำหรับทุกๆคะแนนโหวตนะครับ แล้วเราจะโฆษณาอะไรดีละนี่

โฆษณารับถ่ายรูปนางแบบจ๋วยๆ ผมไปยกไฟให้ :baa60776:

ผมขอไปช่วยซับเหงื่อนางแบบครับพี่