เชิญประชุมชาว THT และสมาชิกชมรม Hosting

ไปประกาศก็ได้ค่ะ งั้นเอาเป็น text นี้นะคะ

[size=1][b]เชิญประชุมพบปะสังสรรค์ชาว THT และ สมาชิกชมรม Hosting ประเทศไทย

ในวันเสาร์ที่ 16 เมษายน 2548 ที่ร้าน อากาเนะ ชั้นบนสุด Big C - ราชดำริ เวลา 12.00 เที่ยงวันตรงเป๊ะ

งานนี้ไม่มีค่าใช้จ่ายเข้างานแต่ประการใด ชาว THT และผู้ให้บริการ web hosting ที่อยากเป็นสมาชิก Hosting Club มาสมัครได้ในงานค่ะ[/size]

ผู้สนใจ กรุณาลงชื่อไว้เพื่อจองที่นั่งกับทางรัานอาหารด่วนค่ะ[/b]

:o อยากไป :angel: ทำไงดี

ยืนยันไปด้วยคนครับ :smiley:

ใช่เวลาเที่ยงตรงหรือเปล่าครับ? :unsure:

เพิ่งสังเกตว่าลืมใส่เวลาค่ะ ใช่ค่ะ
เวลา 12.00 น. (ไปก่อนเวลาได้นะคะ)

:o อยากไป :angel: ทำไงดี

ลงชื่อตรงนี้เลยค่ะ ไปใช่ไหมคะ :wink:

ยืนยันไปด้วยคนครับ :smiley:

โอเคค่า เดี๋ยวเจอกันนะคะ

รายชื่อคนไปแจม[list][]pizzaman[]poomjit[*]Wiz[/list]

:frowning: ผมคงไม่ได้ไปเหมือนเดิม เพราะติดกลับบ้านนอก
ต้อนรับแขกบ้าน… ยังไงก็ HAPPY SONGKRAN DAY, Family Day, Older Day
ด้วยนะจ๊ะ

เจอกันครับ :slight_smile:

รู้สักจะมีคุณ truerack & siamwebhost อีก 2 ท่าน ที่บอกว่าจะไปแจม
ยังไงฝากมา confirm ด้วยนะครับ

[quote] [quote] :o อยากไป

ต้องขออภัยคุณ pizzaman & คุณ poomjit ด้วยครับ พอดีกลับมาไม่ทันพรุ่งนี้ พอดีมาอีสานด่วนซะก่อน :frowning: งานหน้าไม่พลาดแน่ครับ

ขอบคุณมากครับ :santa:

แวะเข้ามา confirm ค่ะ สยามเว็บโฮส จะส่งชายหนุ่มรูปงาม นามว่าจักรกฤช ไปร่วมแจมนะค่ะ :smiley:

ต้องบอกไว้ก่อนกลัวว่าเพื่อนๆ จะตกกะใจว่าทำไมคนที่ไปไม่ใช่ผู้หญิง อิๆ :stuck_out_tongue:

เสียดายจัง งั้นตอนนี้ก็มี

จะมีใครแจมไหมคะ พรุ่งนี้แล้วนะคะ

มีภาระกิจบางอย่าง … เหออ … หากประชุมกันนานผมจะตามไปครับ … หากไม่คอยไว้เจอกันคราวหน้าขอรับ … :slight_smile:

ต้องกราบขออภัย พี่ๆ และ เพื่อนๆ ทุกท่านด้วยนะคะ เนื่องจาก มีปัญหานิดหน่อยเกี่ยวกับ server ดังนั้นจึงจำเป็นที่จะต้องขอถอนตัวกระทันหันนะคะ หวังเป็นอย่างยิ่งว่าทุกท่านคงจะเข้าใจและให้อภัยแด่น้องด้วยนะคะ :angel:

มีภาระกิจบางอย่าง … เหออ … หากประชุมกันนานผมจะตามไปครับ … หากไม่คอยไว้เจอกันคราวหน้าขอรับ … :slight_smile:

เชิญเลยค่ะ

ต้องกราบขออภัย พี่ๆ และ เพื่อนๆ ทุกท่านด้วยนะคะ เนื่องจาก มีปัญหานิดหน่อยเกี่ยวกับ server ดังนั้นจึงจำเป็นที่จะต้องขอถอนตัวกระทันหันนะคะ หวังเป็นอย่างยิ่งว่าทุกท่านคงจะเข้าใจและให้อภัยแด่น้องด้วยนะคะ :angel:

โอ้ น่าเสียดายจังค่ะ

อิ่มแปร้ค่ะ เดี๋ยวรอพี่ pizzaman มาเล่าให้ฟังว่า บรรยากาศเป็นอย่างไร

หุ หุ กินอิ่มครับ อร่อยพอได้ เสร็จไปประชุมอีกที่ต่อ กินต่อ และ … กินต่อ สรุป
วันนี้กินแหลก :stuck_out_tongue:

ส่วนเรื่องที่คุยก็เต็มไปด้วยสาระ และการระบายความทุกข์ แหะๆ

ครั้งหน้า ผมว่านัดและสรุปกันล่วงหน้านานหน่อย น่าจะดีกว่าครับ