THT อณุญาติให้เปลี่ยน Display Name รึเปล่าครับ

คือว่าอยากได้ชื่อ Display เป็นชื่อ Host กะเค้าบ้างน่ะครับ …

นี่ก็ครบ 1 ปี salaya66 แว้ว …
ตอนนี้มีชื่อใหม่จดเรียบร้อย ดูเป็นทางการขึ้น …
ถ้ายินดีให้เปลี่ยน บอกหน่อยนะครับ จะได้บอกชื่อที่ต้องการอีกทีนึงครับ …

สมัครใหม่อิอิเล้อเล่น

PM ไปปรึกษาคุณ pizzaman ดูซิครับ

อณุญาติให้เปลี่ยน Display Name รึเปล่าครับ

อันนี้ผมเคยเปลี่ยนล่ะครับ ทีนึง จาก SiamDhost.Com มาเป็น SiamDHost.Com

[quote author=SiamDHost.Com link=topic=13987.msg136901#msg136901 date=1223259714]
อณุญาติให้เปลี่ยน Display Name รึเปล่าครับ

อันนี้ผมเคยเปลี่ยนล่ะครับ ทีนึง จาก SiamDhost.Com มาเป็น SiamDHost.Com

ค่าใช้จ่ายในการเปลี่ยน 5000 บาทครับ

3 rep. หลังเนี่ยรับมุขกันเนียนเชียว

อ่านแล้วเริ่มสับสน จริงหรือหลอก หว่า

ครับ เดี้ยว PM ชื่อที่ต้องการไปนะครับ ใช้ชื่อโฮสนั่นแหละ แต่รออีกสักนิดก่อน เพราะว่าต้องออกแบบใหม่ -_-

ิอย่าลืมเตรียมเงินด้วยค่ะ