THT Conference : เชิญสมาชิกร่วมเสวนา พรบ. การกระทำความผิดเกี่ยวกับความพิวเตอร์

สถานที่จัดนั้น

ถ้าเป็นที่ nectec หรือ thnic ผมไปด้วยครับ เนื่องจากอยู่ธรรมศาสตร์ ศุนย์รังสิต ไปได้ครับ แต่ถ้าเป็นที่อื่นที่นอกเหนือจากนี้ไม่น่าจะไปทันครับ

ออ

[quote author=BWebMass link=topic=6919.msg64596#msg64596 date=1182413726]

ถ้าเป็นที่ nectec หรือ thnic ผมไปด้วยครับ เนื่องจากอยู่ธรรมศาสตร์ ศุนย์รังสิต ไปได้ครับ แต่ถ้าเป็นที่อื่นที่นอกเหนือจากนี้ไม่น่าจะไปทันครับ

ออ

ได้อ่านข้อมูลอพเดทแล้วครับ… ขอบคุณครับ

ถ้าประชุมที่ มธ.ศูนย์รังสิต รถผมไปได้ 5 คน ท่านไดอยู่ย่าน นนทบุรี, ปากเกร็ด, แจ้งวัฒนะ, ดอนเมือง ติดรถผมได้ได้ครับ

รบกวนคุณ pook ตรวจสอบรายชื่อสมาชิก ด้วยนะครับ เพราะสังเกตุพบว่า บางรายไม่ได้เป็นผู้ให้บริการโฮสติ้ง แต่มีสถานะเป็น Hosting Provider

[quote author=BWebMass link=topic=6919.msg64596#msg64596 date=1182413726]

ออ

ติดปัญหาเรื่องวันค่ะ ยังไม่แน่นอนค่ะ เพราะพรุ่งนี้จะไปปราจีนฯ ค่ะ ไปเยี่ยมเพื่อนสนิท ป่วยมาหลายวัน จนเข้าโรงพยาบาลค่ะ ร่ำๆ จะต้องโดนผ่าตัดคอ ที่น่าเป็นห่วงก็คือ หมอสองคนเถียงกัน มาถามคนไข้ตกลงคุณเป็นอะไร

กำหนดวันอย่างคร่าวที่สุดคือ วันอังคาร หรือ วันพุธ หน้า เวลา 1pm - 4pm

ไป CAT ก่อน ค่ำๆกลับมา update ข่าวต่อครับ

คุณปุ๊กตกชื่อคุณ Jimmy หรือเปล่าคะ

ไม่นึกว่าจะกำหนดวันไวขนาดนี้น่ะเนี่ย
ทีแรกผมนึกว่ารอประกาศกฎกระทรวงออก แล้วถึงจะมาเสวนากันซ่ะอีก

ทีมทำงาน เขาเป็นวัยรุ่นกันอะครับพี่ธี ก็เลยต้องกระฉับกระเฉงให้ทันเหตุการณ์ …
ผมคิดว่าประชุมกันก่อนที่กฎกระทรวงจะออกก็ดีเหมือนกัน เผื่อว่ามีอะไรจะแก้ไข เพิ่มเติม คุณหมวยจะได้นำไปเสนอ เขาได้ นะครับ

ไปครับ รอยืนยันอีกทีวัน เวลา และสถานที่อีกที ครับ

จริง ๆ แล้วผมไม่ห่วงโฮสผมเท่าไหร่ แต่ห่วงลูกค้ามั่ก ๆ เป็นไปได้ อยากพ่วงเรื่องวิธีปฏิบัติของเจ้าของเว็บไซต์ด้วยว่าชมรมเว็บมาสเตอร์ตอนนี้มีคำแนะนำอะไรบ้าง ส่วนพวกเราชาวโฮสสามารถกระจายข่าวและทำความเข้าใจกับลูกค้าในส่วนที่รับผิดชอบให้

ว่าไง ว่าตามกันเลยครับงานนี้

พรุ่งนี้วันศุกร์แล้ว พอจะกำหนดวันแน่นอน ทันไหมครับคุณ poomjit ,คุณ pook
ผมจะได้เขียนใบลาถูก

ตอนนี้น่ะ ไปช่วย nectec ทำร่างประกาศค่ะ (เป็น version ที่ ict เอามาดัดแปลงใช้ด้วย) ประกาศใกล้จะ finalize แล้วค่ะ เลยต้องให้ทุกคนช่วยกันดูๆ หน่อย

ด้วยความเคารพ ทุกท่านครับ

อยากไป เด๋ว ขอ ดูเวลาก่อน นะครับ (ผมไปลง สุวรรณภูมิ ใครจะไปรับผมได้ บ้าง ครับ) พอดี ติดเรียนตอนเย็น 18:00 ต้องถึงเชียงใหม่ ครับ ถ้ายังไง ขอรอดูเวลา ครับ (แต่ ถ้าเลื่อน เป็น ต้นเดือน จะดีมากครับ)

นัดคุณวันฉัตรให้แล้วค่ะ คุณวันฉัตร สะดวกวันอังคารที่ 26 ตอนบ่าย confirm ค่ะ

confirm เป็นวันอังคาร ที่ 26 มิย. เวลาบ่าย
แล้วสถานที่ล่ะครับ

เดี๋ยวผมขอดูสถานการณ์ก่อนนะครับ หากมีโอกาสจะขอไปด้วยครับ

รอปุ๊ก confirm กับพี่วัฒน์ค่ะ