THT 2016 ไม่ธรรมดา

กำลังพยายามตามล่าหาวิธี quote เนี่ย #เหงื่อตกกีบ

@pizzaman911 help pleaseeeeeeeeeeeee

พบว่า ใช้ตัวใหญ่ทั้งหมดใน topic ไม่ได้แฮะ

พบวิธี quote นิดนึงละค่ะ

finally

5555 เจ๋งป่ะล่า

อยู่บนคอมแค่ hilight ประโยคที่ต้องการ quote

กว่าจะหาอันนี้เจอ - -"

เราใช้วิธีก๊อป link อะจิพี่ แด่ว หาเจอก็จริง แต่ไม่ใช่วิธีเดียวกันอี๊ก

การแสดงผล ใครที่กด reply ในโพสของแต่ละคน การแสดงผลมันมารวมกันหมด ไม่แสดงต่อในแต่ละโพส แค่แสดงว่า อันไหน reply ของใคร แต่ถ้าไปกดใต้โพสนั้นๆถึงจะยืดออกมา

1 Like

ใช่ครับ แม่นแล้ว :slight_smile:

ใช่เลยครับ