เพิ่งสังเกตุ ว่าtht มีลูกเล่นเพิ่มขึ้น1อย่าง

ให้ทายว่าเป็นอะไร

ผมไม่แน่ใจว่ามีมานานแล้วหรือป่าว แต่ผมเพิ่งเห็นๆ

คิดว่าเพิ่งมีนะ “ระบบเช็คว่าคนออนอยู่ฟอรัมไหนบ้าง”

บอกจำนวนคนที่กำลังเข้าดูในห้อง นั้นๆ ครับ

(ผมเพิ่งเห็นวันนี้)

สังเกตุเหมือนผมเลย 555+

เพิ่งเห็นเหมือนกัน ปกติไม่ค่อยได้เข้าหน้ารวม forum เท่าไหร่ เปิดแต่หน้า new posts

ช่างสังเกตจริงๆ

ผมดูไม่ออกว่าแตกต่างแฮะ

อืม พึ่งเห็นครับ พักนี้งานยุ่งไม่ค่อยได้อยู่บอร์ดเลย

เห็นตั้งแต่เช้าแล้วอะค่ะ แต่ไม่รู้ว่า เปิดใช้วันนี้ นึกว่าใช้สักสองสามวันมาแล้ว

ออ แบบนี้นี่เอง

แต่ผมว่าไม่น่ามีนะ สร้างความสับสนได้ง่ายๆ

Title ไม่เลวแฮะ

lol ไปเล่นกันตรงไหนล่ะครับเนี้ย หาไม่เจอฮ่ะๆ

ปุ๊ก

พี่ปุ๊กครับ ผมว่าพี่กับผมมาช้าไปอ่ะสิครับ เลยไม่ทันได้เห็นของเล่นใหม่

ปล. พี่ปุ๊กครับ 88db.com เค้าถามหาเซียน SEM เสนอเงินเดือน 140K แล้วครับ

เท่าที่ดูเว็บเค้าคงต้องวางอีกนิดหน่อยคัรบ consult แทนได้ม่ะครับ ฮ่ะๆ
แต่จากสภาพตอนนี้น่าจะพอไปได้ถึง 40k uip นะครับ ทราฟฟิคเค้ามาจาก
Search Engine เยอะเลยน่าจะ 60-70% ได้ครับ (ดูคร่าวๆ นะ)

ปุ๊ก

ไม่ได้สังเกตุ ตั้งแต่แรก แต่เมือวานเห็นตอนเช้า นึกว่ามีมานานแล้ว