Thread นี้สำหรับพี่ ICOM

เห็นแล้วสะดุดตาค่ะ :stuck_out_tongue:

[COLOR=red]ICOM [/COLOR][COLOR=#000000][FONT=Arial]has reached 7700 posts![/FONT][/COLOR]*  07:34 PM

แม้เจ้า

:d5f02ecd:

แฮะๆคนว่างงานครับ

เขาเรียกคนมีอันจะกินครับ สโลว์ไลฟ์ ชิลไป ชิลไป

:d5f02ecd:

ผู้หลักผู้ใหญ่ประจำเว็บ

พี่ธีลง กทม มาเมื่อไหร่แจ้งด้วยฮะ ไม่ได้กินข้าวกันนานละ

ไม่ทันละครับ ไปมาแล้วกลับมาแล้วครับ 555
เดี๋ยวเที่ยวหน้าจะแจ้งล่วงหน้าครับ

พี่ @bestthaihost ว่างเมื่อไหร่บอกด้วยฮะ จะให้พาไปเลี้ยง :smiling_imp:

พอย้ายมา ภาพหายอะพี่ งงๆ ไปนิดนึง

บางแหล่งก็หาย บางแหล่งก็เอามา มันเยอะมาก แหะๆ

ลองเล่นดูครับ พอชินแล้วจะชอบเลย