สอบถาม The Cloud เกษตร-นวมินทร์หน่อยครับว่าเป็นอย่างไรบ้าง

สวัสดีครับ

อยากสอบถามประสบการณ์ผู้ที่ใช้ Data Center The Cloud เกษตร-นวมินทร์หน่อยครับว่าเป็นอย่างไรบ้างครับ นิ่งดีไหมทั้งไฟและ network
ตอนนี้ใช้ที่ CyberWorld อยู่มันก็ค่อนข้างดี แต่ว่า The Cloud มันใกล้บ้านดี รถไม่ติดด้วย ถ้ามันโอเคจะได้ย้ายมาครับ

ขอบคุณทุกความเห็นล่วงหน้านะครับ :059:

" [COLOR=#333333]รถไม่ติดด้วย "

T_T น้ำตาจะไหล

ระบบไฟนิ่งดีครับ บริการมาตรฐาน csloxinfo ส่วนเครือข่าย ขึ้นอยู่กับว่าไปวางกับใครในนั้นครับ[/COLOR]

ปีที่แล้ว SLA ตก 99.9%

ปีนี้ล่มรวนๆไป 2-3 รอบ

ปัญหาส่วนใหญ่เป็นปัญหาของ [B]“ลิ้งระหว่างตึก”[/B] เพราะว่าลากจาก TC กลับไป CBW

สิ้นเดือนนี้เห็นว่าจะเพิ่มลิ้ง JAS, TRUE, CAT ที่ฝั่ง TC เองรวมๆ 100Gbps เพราะฉะนั้นก็ไม่จำเป็นที่จะต้องวิ่งกลับไป CBW ก็คงจะปัญหาน้อยลงเพราะขึ้น NIX อีกที่แล้ว