แอบสงสัย Thaizhost.com เขาเป็นเทพเจ้า SEO ..?

กระทู้ไร้สาระไม่มีอะไรมากมาย แค่สงสัยว่า Thaizhost อยู่อันดับแรกของคีย์ hosting , host และ vps ในอนาคต

เขาทำได้ยังไง ใคร ๆ ก็แซงไม่ได้ >,< อยากรู้เคล๊ดลับบ้างอ่ะครับ

Edit : แก้ไขสระซ้อน

ถึกพอหรือเปล่าล่ะครับ ถ้าถึกพอก็ขึ้นได้ครับ. เคล็ดลับไม่มีหรอกครับลอง search ด้วยครับว่า “thaizhost” ดูครับแล้วไล่ดูโครงสร้างวิธีวาง keywords ของเขา.

ขยันปั๊ม ขยัน bot ก็ขึ้นได้ครับ

network พี่ทอย พี่ทอยเสียหลายหมื่น มันถึงแข็ง

ค่าโฮส ip class c domain script ซึ่งพี่ทอยเขียนเอง

ขึ้นที่ 1 แต่คลิกแล้ว Time Out

ใครช่วยทำ THT ขึ้นอันดับหน่อยสิครับ

กรำ ผมมั่วฮะ ไม่ได้เก่งอะไร ><

วันนี้ลองยิงคีย์ vps ฟลุคมาหน้าแรกพอดี

แหะๆพอดีวันนี้ผมรีบูทไปทีนึงอ่ะครับ สงสัยตรงกับตอนท่านพี่คลิกพอดี

ความลับอยู่ในผล apple ครับ ผมมี SS

ผมว่าไม่น่าจะเกี่ยวนะ ขึ้นอยู่กับเนื้อหาที่มีคุณภาพในเว็บมากกว่า on page

เช่นคนเข้ามาแล้วอยู่นานใหม หรือเข้าแล้วก็ออกเลย

เถียงตายเลยครับ ข้อนี้ใครบอกเนื้อหามาก่อน

ลองค้นสิครับ สมัยนี้ื เนื้อหามั่วๆ รั่วๆ ผมเห็นมันติดหน้าหนึ่งทั้งนั้น

แล้วคุณภาพละรั่วไปอยู่

ลองแข่งดูไหมครับ

เนื้อหา แน่นๆแจ่มๆ แต่ เน็ตเวริคกากๆ

กับเวบ กากๆ แต่เนตเวริคแข็ง

ลองดูดิ ใครแจ่มกว่ากัน

ข้าน้อยยอมแล้ว

โดนเล่นงานแล้วงัย 555

เรื่องเก่าตั้งแต่ iStudio นี่เอง 555+

พูดอะไรกัน ไม่รู้เรื่อง

จริงเหรอ !!! อิอิ งุงิ อ่าๆ

เทพจริงครับ

กรีสคีย์ hostingโดนแซง

jaideehosting แซงไปละ ฮร่าๆ

ห้ามโฆษณานะครับ

กลับมาที่เดิมละ