มีใครเคยใช้โฮส thaiton.com มั้ยคะ

ระหว่างที่นี่และ konthaihost
พี่ๆ คิดว่าอย่างไหนเหมาะสุดคะ ใน plan ของเนื้อที่ 200 MB และ 170 MB

คนเข้าประมาณ 300 คน/วัน
บางครั้งมีไฟล์จำเป็น ราวๆ 20 MB ให้โหลด
นอกนั้นก็รูปภาพเยอะพอสมควรค่ะ
:ph34r:
แนะนำผู้ไม่รู้ทีค่ะ ขอบคุณมากค่ะ

konthaihost
เป็น โคจร t…f… แนะนำให้เลียงครับ

หาที่ T/F ต่อเดือน 10GB ขึ้นไป ในราคาที่รับได้ แล้วก็ดูไว้ด้วยว่า t/f เกินคิดเพิ่ม ต่อ MB หรือต่อ GB และเท่าไหร่ (เพราะหลายที่ตั้งราคาถูกๆแต่ให้ t/f แค่ 1-2G แล้วตั้งค่าใช้ t/f เกินแพงๆ กะชาร์ตตอนใช้เกิน)

200M / 20G ไม่น่าเกินปีละ 2500 (ราคากลางๆ)