ขอแนะนำบริการใหม่จาก Thaitohost.com ครับ

Thaitohost.com ขอแนะนำบริการใหม่ต้อนรับปีใหม่ ครับ :slight_smile:

โอสติ้ง Server ต่างประเทศ (USA)

Plan 1 15,000 MB Hosting 300 GB Transfer
ราคา ปัละ 2040 บาท

Plan 2 25,000 MB Hosting 400 GB Transfer
ราคา ปีละ 4000 บาท

สนับสนุน Php , Sql , Cgi , Zend Optimizer 2.5.10 ,
แถม SiteStudio 1.0 , PhpElefante และอื่นๆอีกมากครับ :nuts:

รับประกันความพอใจ คืนเงินได้ใน 30 วัน

http://www.thaitohost.com

ปีนี้ยังไงก็ขอฝากเนื้อฝากตัวกับพวกพี่ๆทุกๆคนด้วยนะครับ :smiley:

ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ครับ ขอให้มีลูกค้าเยอะ ๆ นะ และสวัสดีปีใหม่ล่วงหน้าด้วยครับ :smiley:

ยินดีตอนรับครับ :slight_smile:

ยินดีต้อนรับเช่นกันค่า สวัสดีปีใหม่นะค่ะ :smiley:

Welcome . . .

น่าสนใจมากครับ…กำลังจะเปิด Adult Site อยู่พอดีเลย…อาจจะสมัครใช้บริการของที่นี่…ตอนนี้กำลังเขียนแผนธุรกิจอยู่ครับ…

ยินดีต้อนรับครับ รวยๆทุกคนครับ :slight_smile:

เฮ้ยย…ๆๆๆๆ Adult ไม่ได้ครับพี่ถึงผมจะชอบดูก็เหอะ 5555

กลัวโดนลากเข้าซังเตครับ Term ห้ามไว้

อ่าวขอโทษอย่างสูงครับพี่…พอดีผมเห็นมี Transfer มาก และอยู่ต่างประเทศเลยทำให้เข้าใจผิดครับ

ขออภัยอย่างสูงครับ

_/_