เช่าพอร์ตวิทยุไว้กับ ThaiserverOnline ต้องโทรไปทวง ให้connet ทุกวัน เบื่อมากๆ

เช่าพอร์ตวิทยุไว้กับ ThaiserverOnline ต้องโทรไปทวง ให้connet ทุกวัน เบื่อมากๆ

ตื่นเช้ามา จะconnet ก็connetไม่ติด ต้องโทรไปทวง ให้เชิพเวอร์มันconnet ให้

ไม่ไหวนะครับ คุณเสกสรรค์ โทรไปทุกวันแบบนี้ ปรับปรุงด่วน

lol

คุณเสกมาอ่านหน่อยครับ

ควรจะแจ้งหมายเลข port คือเบอร์ หรือชื่อให้ thaiserveronline เค้าจะได้ติดต่อกลับด้วยน่ะครับ

ตื่นเช้ามา จะconnet ก็connetไม่ติด ต้องโทรไปทวง ให้เชิพเวอร์มันconnet ให้

ไม่ไหวนะครับ คุณเสกสรรค์ โทรไปทุกวันแบบนี้ ปรับปรุงด่วน

• ขอทราบ IP / Port ด้วยครับ แจ้งมาทางเมล์ หรือ ทางไหนหรือยังครับ

เสกสรรค์