เว็บไซร์ thaihosttalk.com เช่า hosting หรือ VPS หรือ dedicate ทั้งเครื่องครับ

เว็บไซร์ thaihosttalk.com เช่า hosting หรือ VPS หรือ dedicate ทั้งเครื่องครับ
ทำไมเว็บthaihosttalkไม่ติดสถิติทรูฮิตอ่ะครับ เว็บออกจะดังในวงการ

เว็บนี้เค้ามีตู้ของตนเองเลยนะครับ เครื่องก็ทั้งเครื่องเท่าที่ทราบ…และน่าจะเป็น dell.

ตามที่คุณหนึ่งว่าครับ

ส่วนสถิติ ใช้ google analytics ครับ :slight_smile:

เจ้าของตู้ เจ้าของเครื่องหล่อด้วยห๊ะ = ="

[quote author=Armuay.net อาหมวยจ้า link=topic=25636.msg243792#msg243792 date=1264746092]
เจ้าของตู้ เจ้าของเครื่องหล่อด้วยห๊ะ = ="

ประโยคนี้คุ้นๆ lol

งั้นต้องจัดโครงสร้างแบ่งกิจการให้กิ๊กแต่ละคนดูแลปันผลแบ่งตามกำไร

เจ้าของเค้าหล่อจริงฮะ

ปล. หนู๋ไม่ได้เป็นเกย์ ตุ๊ดนะฮะ

:slight_smile:

เจ้าของเว็บไซต์ thaihosttalk.com ไม่ได้หล่ออย่างเดียวนะครับ ยัง “รวยมหาศาล” ด้วยอีกต่างหาก :smiley:

เสียดาย… มีภรรยาซะแล้ว lol

ประเด้นมันอยู่ตรงนี้ครับ

^ ทั้งหมดนี้คือข่าวลือครับ (เมื่อไหร่จะปิดกระทู้ซะที 555+)

จะปิดได้ไงครับ น้องแคทยังไม่ได้เข้ามาเซ็นต์ชื่อเลย lol lol lol (แอบพาดพิง)

หนุ่มๆ แถวนี้น่ากลัวแฮะ เอิ๊ก

มีหวังเจ๊งครับ 555+

พยายามไล่ให้ทันคุณเอกอยู่ครับผม อิอิ

ผิดคนแล้วเพ่ ฮา

สุดยอดเลยครับ

ว่าแต่ตรุษจีน ปีนี้ - -

จะได้กันเท่าไหร่หว่า