อ๊างงงง...ไม่น่าเลย ThaiHostTalk กำลังจะถูกสั่งปิดโดยสี่ Browser ชื่อดัง!

อ๊างงงง…ไม่น่าเลย ThaiHostTalk ถูก Boycott สั่งปิดโดยสี่ Browser ชื่อดัง!!!

ดูภาพเอาเองเศร้า

เศร้าเลยแล้วต่อไปจะคุยที่ไหนล่ะเนี้ย

หุหุ ไอเดียจากไทยเสียว

ตกใจหมด - - :dry:

เห้ย

:smash: :smash: :smash:

งานนี้มีผู้อยู่เบื้องหลังการสั่งปิดแน่นอน

[quote author=kke link=topic=10813.msg105079#msg105079 date=1208104862]
งานนี้มีผู้อยู่เบื้องหลังการสั่งปิดแน่นอน

เป็นการนำมุขมาต่อยอดได้ดีครับ ถ้าไม่ได้อ่านเจอในบอร์ดเพื่อนบ้านมาก่อน ก็คงตกใจเหมือนกัน

:santa:

อยากจะบอกว่า ไม่ get ง่ะ งงๆ

:slight_smile: คือผมถ่ายภาพขณะกำลังคลิกขวาปิดวินโด ไงครับ แล้วเว็บนั้นคือ tht ไงล่ะครับ

Get อ่ะยาง

555… เหมือนกันเลยครับ ทีแรกผมก็ไม่ Get แต่ลองอ่านชื่อกระทู้ … Thaihosttalk กำลังจะถูกสั่งปิด และดูภาพประกอบ ก็ Get เลยครับ คุณหมวย

ไม่ได้นะครับ คุณพี่ทั้งหลายเครียดมากๆทำลายสุขภาพกายและจิตนะจ๋ะ

ทำไปได้

จอจะมืดแล้วเหรอ

:unsure:

ตกใจหมด

:slight_smile: lol

[quote author=pizzaman link=topic=10813.msg105118#msg105118 date=1208163684]
ตกใจหมด