เรื่องที่บอกกันว่า thaifasthost ตกเป็นจำเลยของ

คุณไปว่าเค้าแบบนั้นมันก็ไม่ถูกนาครับ ลูกค้าเค้ามีสมองคิดเองได้นาครับ พวกที่โง่ๆ คิดเองไม่เป็นโดนโฆษณาชวนเชื่อก็ปล่อยเค้าไปเถอะครับเดี๋ยวเค้าก็ย้ายกันออกมาเองหง่ะ คุณจะไปสู้ไรเค้าครับโธ่

ในเมื่อผู้ให้บริการด้านระบบความปลอดภัย และ ระบบ server ระดับประเทศมาร่วมทีมกับเค้า มีเหตุผลอะไรที่ท่านไม่เลือกใช้บริการของเค้า

เหอๆ เรื่องเงียบไปแล้วอย่าปลุกกระแสข้นมาใหม่เลย

โถ่นึกว่าอะไรก็พวกเดียวกันนี้เอง lowhost

เล่นกันไม่เลิกนะครับ ผมออกจากวงจรแล้วนะครับ ทรูฮิตก็เอาออก ไม่อยากยุ่งกับ คนที่ใช้วิธีการที่เรียกว่า แย่งกระดูกคนอื่นมา ถ้าท่านไม่เลิกนิสัย ผมจะแฉ เรื่องระบบท่านให้หมด ว่าท่านจะดีหรือแย่กว่า thaifasthost (คงรู้กันว่าใคร เดาน่าจะออก)

ปล. ผมมีจรรยายบรรณไม่เอา อะไรเน่า ๆของคนอื่นมาพูด ถ้าพูดท่านจะเน่า

โอ๊ๆๆๆ ใจเย็น เถอะครับ คุณ เป้
อย่า ไป สนใจ พวก ไม่หวังดีเลยครับ
ผมว่าปล่อยเค้าไปเถอะ ถ้าเรายิ่งทำ อะไร
มันก็จะไม่จบนะครับ
ผมว่า ลูกค้า หรือ คนทั่วไป เดี๋ยวนี้ หาข้อมูลได้ไม่ยากหรอกครับ
ใครทำดี ต้องได้ดีอยู่แล้ว
พวกทำดีแต่หน้า อยู่ได้ไม่นานหรอกครับ :lol:

พวกเดียวกัน thaidreamhost ไอ้พวกโจร 500

[quote] พวกเดียวกัน

เหอๆๆๆ ไอ้พวกดีแต่ปาก ตัวเองทำอะไรบ้าง มาว่าแต่ ชาวบ้าน เห็นเค้าดีกว่าหรือไง ถึงต้องเอามาพูดกันอย่างงี้ ถ้าดีจริงก็ แสดงให้คนอื่นเค้าเห็นสิครับ แล้วให้คนอื่เค้ามาชม ลองดูตัวเองหน่อยนะครับ ผมว่าคุณเอาเวลามา post ด่าเนี่ยไป support ลูกค้า คุณให้ดี ดีกว่านะครับ

จะดีหรือไม่ดี ค่าใช้จ่ายรายเดือนอยู่แล้วครับ ไม่พอใจก็ย้ายออกเถอะ

ส่วนเรื่องการพูดถึงผู้ให้บริการรายอื่นๆ จะพยายามหลีกเลี่ยง หรือปัดไป
เพราะไม่อยากให้มันเป็นเรื่อง ต่อความยาวสาวความยืด พูดกัน ๕ วันไม่จบ
หาข้อสรุปไม่ได้…

ผมเชื่อว่าถ้า Thaifast Thaidream หรือ Low Price อื่นๆ เค้าไม่แน่จริง
เค้าก็คงอยู่ไม่ได้มาถึงทุกวันนี้หรอก…

ของผมเองก็ไม่ถูก ไม่แพง … กลายเป้นพวกลูกผีลูกคน (ที่ไม่ถูกเลือก)

แต่เรื่องแบบนี้ต่างคนต่างรู้กันนะครับ ในขั้นตอนการเลือก สรรหาและตัดสินใจ
ไม่มีใครบังคับกันได้หรอกครับ

สู้ๆ ทั้งผู้ซื้อ และผู้ขายครับ :wink:

อย่ากัดกันนะค่ะ :wavey:

จะด่า thaifasthost หรือที่อื่นๆ ทำไมครับมาด่า networkthai.net ทีครับ มันเงียบอีกแล้ว มาสร้างกระแส ให้ที

เดี่ยว ใครช่วยเอา น้ำร้อน มาสาด หน่อย
:o

อย่ากัดกันนะค่ะ - thaipaparazzi

เดี่ยว ใครช่วยเอา น้ำร้อน มาสาด หน่อย - ^-^MyIdea

เว็บบอร์ดแสดงความคิดเห็นแห่งนี้ มีแต่ “สุภาพชน” นะคะ กรุณาใช้คำพูดให้สุภาพด้วยค่ะ :angel:

คุณเป้ครับ ปล่อยไปเหอะครับอย่าไปอะไรมากเลยครับ ใครเป็นอย่างไงก็รู้ๆ อยู่ครับ

:rolleyes: Networkthai.net นี้ดีจริงๆเลยนะครับ โฮสดีม๊าก

กระทู้นี้ ถูกขุดจากหลุมมาอีกแล้วเหรอ