หัวข้อหน้าคิด:ThaiFa__Host ตกเป็นจำเลยของสังคม?

คำวิถาควิจารที่มีต่อ Thai____Host ก็ได้มาที่บอร์คร์นี้
ก่อนอื่นผมขอกล่าวล่วงหน้าว่า
ไม่ได้มีเจตนาด่าว่าใครทั้งสินเพียงแต่ต้องการแสดงความเห็นเท่านั้น

ในความคิด(เข้าข้าง Fa__ Host)
พวกคุณด่าเข้ามากเกินไปรึเปล่า บริการ ราคาถูกยังไงก็เป็นดุนละพินิตลูกค้า
แบบ ThaiIr_ เขาก็เดือนละ 50 บาท ยังไม่เท่าไรเลย

ในความคิด(กลางๆ)
ถ้าเกิดมันไม่เป็นจริงละก็เขาคงเป็นจำเลยของสังคมไม่ยุติธรรม

ค่อยๆพูดๆจากัน ผมว่า มันแล้วแต่มุมมองในการทำธุรกิจ นะ เราก็ไม่ต้องสนใจว่าใครจะทำอย่างไรมากมายนัก ทำเราให้ดี รักษาจุดยืนให้มั่น นั่นและ แน่นอนที่สุด

ขอปิด topic นี้เพียงแค่นี้ครับ