Thai Maranshop 3.0 beta3 เสร็จแล้ว Thai LightNeasy ก็เสร็จเอาไว้ก่อน!

ก็แจกร้านค้าอีกแล้ว เล่นซะหงุดหงิดเลยกว่าทำได้
Thai MaranShop 3.0 นะครับแก้ bug ให้แล้ว
ที่รู้วินาทีนี้เราใช้ดีกว่าฝรั่ง แก้ bug ใช้ภาษาไทย
และการทำข้อมูลต่างๆกด Enter ได้ในส่วนของ
การใส่คำอธิบายสินค้าไปลองกันได้นะครับที่
http://demo.cmsoffice.org/maran
เข้าระบบด้วย demo รหัสผ่าน demo นะครับ
ใช้ utf-8 ก็ใช้งานได้จิงๆกว่าเวอร์ชั่นฝรั่ง
ไม่ต้องใช้ MySQL นะครับ วาง sub ได้

อีกอันก็ LightNeasy เป็น CMS ที่เจ๋งมาก
ทำไทยเสร็จแล้วติดปัญหา UTF-8 กำลัง
อ่าน CODE อยู่ เสร็จแล้วจะเอามาเผยแพร่
ภาคภาษาไทยให้อีก อีกโปรแกรมมันติดลิขสิทธิ์
กำลังดูอยู่ครับ สำหรับคุณครูไว้ ทดสอบนักเรียน
ไม่รู้แจกได้ได้ไหม ไม่อยากทำอะไรผิดกฎหมายครับ

หมายเหตุ Thai LightNEasy แก้ bug แล้ว
ขอลงข้อมูลก่อนครับ เดี๋ยวค่อยแจก ไม่เกิน 24 ชม. อิอิ

หมายเหตุ ดาวน์โหลดได้ที่ www.somsak2004.com
หน้า e-commerce เหมืนเดิมครับ :slight_smile:

สุดยอดมากๆ เลยครับคุณสมศักดิ์ ผมติดตามผลงานมาโดยตลอด แต่ตัว Thai Maranshop นี้น่าสนมากที่สุด เพราะดูแล้วระบบใช้งานง่ายไม่ซับซ้อน ยังไงผมขอ d/l ไปลองเล่นด้วยคนนะครับ

wow! แหล่มเลยครับ
ขอบคุณครับ เด่วลองโหลดไปเล่นเหมือนกันครับ อิอิ

ขอเป็นกำลังใจให้คุณคุณสมศักดิ์ เพื่อพัฒนา web application ให้คนไทยได้ใช้กันฟรี ๆ ครับ ติดตามคุณคุณสมศักดิ์ มานานแล้วเหมือนกันครับ

ขอเอาไปแจกลูกค้า ละกันนะครับ ให้เครดิต คุณsomsak2004 เต็มที่เลย