Th***** อะไรเนี๊ยคือโฮสผมเอง ^^" เข้ามาอ่านกันนะจ๊ะ

[quote author=zzzmmm link=topic=3466.msg26722#msg26722 date=1151676560]
ในอนาคต โฮสจะต้องระบุว่า 18+ only หรือเปล่าเนี่ย

ปิดกระทู้นี้เถอะครับ ก่อนที่มันจะ …

อืมส์ ครับ ชี้แจงได้ clear ดี

บอกตรงๆเลยว่าก่อนหน้านั้นผมสื่อสารกับลูกของเค้าไม่เค้าใจเลยซักนิด
ผมไม่รู้เลยว่าตัวลูกเค้าต้องการอะไร แบบไหน

เจอเหตุการณ์เดียวกันเลยครับ คุณ bomb ก่อนที่น้องเค้าจะย้ายไป thaimx น่ะ ย้ายจากโฮสผมไปเองครับ thaidhost
เค้าบอกว่าถูกกว่าของผมตั้งเยอะ

โอ้ววววว… ตอบกันดีๆท้างน้านนนนนนน 555+ ผมไม่ได้เช่าโฮสธรรมดาแล้วล่ะคับพี่ ตอนนี้กำลังจะไปเป็นผู้ให้บริการโฮสแล้วคับโผมม ไม่รู้จะเจ๊งมั้ย เรื่องอย่างนี้ต้องลอง ว่าแต่ว่า ช่วยกันหาลูกค้าด้วยล่ะคับ อิอิ เหอๆ 555+ อีกไม่นาน ผมคงได้พบกับตัวเอง…

มีอะไรก็ให้พี่ ที่ thaihosttalk สอนได้นะครับ ถ้าประสบความสำเร็จยังไง นี่อย่าลืมพาพี่ ๆ ไปเลี้ยงด้วยนะครับ

ตอนนี้หลาย IDC พากันขึ้นราคา

ถ้าพวกเราพร้อมใจกันขึ้นราคาบ้างก็น่าจะดีนะ จะได้พากันรวย เอาแต่แข่งกันลดราคา มีแต่พากันเจ๊ง
ทำธุรกิจอื่นเขาโกยเงินกันเป็นกอบเป็นกำ ดูอย่าง KFC McDonal Pizzaman … ซิขายแพงแต่คนก็ยังแห่กันไปกิน

เขียนผิดเปล่า

อะฮ้า ฮ่าๆ คุณ kke เอาไปเลย +1 ค่า อิอิ

[quote author=kke link=topic=3466.msg27216#msg27216 date=1152374186]
ตอนนี้หลาย IDC พากันขึ้นราคา

ถ้าพวกเราพร้อมใจกันขึ้นราคาบ้างก็น่าจะดีนะ จะได้พากันรวย เอาแต่แข่งกันลดราคา มีแต่พากันเจ๊ง
ทำธุรกิจอื่นเขาโกยเงินกันเป็นกอบเป็นกำ ดูอย่าง KFC McDonal Pizzaman … ซิขายแพงแต่คนก็ยังแห่กันไปกิน

[/quote]พี่ pizzaman เนียนเชียวนะเนี่ย ไปทำธุรกิจ fast food ตั้งกะเมื่อไหร่เนี่ย

อดีตผู้บริโภค FF (fast food) กลับใจมาใช้ FF (FireFox) :slight_smile:

[quote author=pizzaman link=topic=3466.msg27217#msg27217 date=1152374320]
เขียนผิดเปล่า

ว่าแต่ตอนนี้ส่ง E-mail ออกจาก thaimx ไม่ได้เยยคับ เป็นมาหลายวันแย้ว ยังไงรบกวนแก้ไขให้หน่อยนะคับ

เอ่อ ช่วงนี้ตอนประมาณ 3 ทุ่ม โฮส ThaiMX อืดมากเลยคับ >_<