มาเขียน Terms of Services เพื่อรองรับพรบ. คอมฯ กันเถอะ

ผมขออนุญาตเอาไปใส่เว็บด้วยนะครับ (กำลังทำเวอร์ชั่นใหม่อยู่ไม่รู้เมื่อไหร่จะเสร็จ)

ขอบคุณครับ

ยอดเยี่ยมครับ ขอนำไปประยุกต์ใช้ด้วยคนครับ

ขอรับไปใช้ด้วยคนนะครับ
ขอบคุณครับ :slight_smile:

ดีด ดีเน๊อะ ตาเอ็ม

อิอิ :smash:

เท่าที่ได้อ่านมา 2 รอบ น่าจะครบถ้วนแล้วครับ

ขอนำไปประยุกต์ใช้ด้วยคนนะครับ และขอบคุณพวกพี่ๆใน THT ด้วยนะครับ

ผู้ให้บริการไม่อนุญาตให้ลงโปรแกรมละเมิดลิขสิทธิ์ หรือโปรแกรมใดๆ ก็ตาม (เนื่องจาก Script บางประเภทมีลิขสิทธิ์ครับ)
— ในกรณีนี้ เราสามารถเขียน ให้ผู้รับผิดชอบเป็นเจ้าของเว็บไซต์ได้ครับ

ชอบตรงนี้มากมาย

:wub: เห็นด้วย ต้องเขียนให้ชัดเจนของหนูยังเขียนเลย เนี่ยกะว่า จะเอาของพวกพี่ๆไปเพิ่มเติมค่ะ

ขอบคุณที่ขุดขึ้นมาให้ครับ

เดยว book ไว้ก่อน

:slight_smile: