ถ้าจะเริ่มทำเว็บด้วย template สำเร็จรูปต้องทำอย่างไรบ้างคะ

ถ้าจะเริ่มทำเว็บด้วย template สำเร็จรูปต้องทำอย่างไรบ้างคะ ขอถามตามนี้เลยนะคะ

1. จะลองโหลด template ฟรีมาใช้ได้จากเว็บไหนบ้าง
  2. แล้วถ้าโหลดมาแล้วมีวิธีการใช้ template เหล่านั้นอย่างไรบ้างคะ
    ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำตอบนะคะ มือใหม่หัดทำเว็บคะ

จะทำเวบด้วยอะไรล่ะครับ
HTML PHP ASP หรือใช้พวก

หาใน google เลยครับ free web template มีอยู่หลายเว็บเลย
โหลดมาแล้วก็แตกไฟล์แล้วแก้ไขด้วย dreamweaver เอาครับ

แต่ถ้าใช้เป็น cms อย่าง mambo joomla xoops … ก็ต้องหาโหลด template เฉพาะของระบบนั้นๆมาครับ