มือใหม่ รบกวนขอความช่วยเหลือครับ เรื่อง Technical Transfer Data

คือต้องบอกเลยนะครับว่าผมือใหม่และข้อด้อยอ่อนภาษามากมาย บังเอิญจดโดเมนทิ้งใว้ แล้วอยู่ๆมีคนจีนมาขอซื้อชื่อ
ตกลงกันหลายอย่างก็ยังไม่สำเร็จ แรกๆขายผ่าน ebay แต่ก็มีปัยหามากมาย จึงตัดสินใจลงฝากที่ sedo.com
ทางผู้ซื้อก็ไม่่มีปัญหาอะไรตกลงซื้อผ่านทางเวบเรียบร้อยแล้ว ที่ติดปัญหาตอนนี้คือ ทางเวบ sedo แจ้งให้เรากรอก Technical Transfer Data ผมก็ไม่เข้าใจว่าเอาค่าพวกนี้มาจากไหน
ต้องถามที่ฝั่งผู้ซื้อ หรือทางโฮสที่เราจดโดเมนเอาใว้กันแน่ครับ

Form ที่ sedo ให้กรอกแบบนี้ครับ

Your Technical Transfer Data/Technical Contact
Your Registrar: Standard International
Assistant’s Name:
Assistant’s Email:
Assistant’s Phone Number:

รบกวนพี่ๆช่วยสอนหน่อยครับ
ขอบคุณครับ:baa60776:

Your Registrar: ชื่อผู้ให้บริการโดเมน
Assistant’s Name: ชื่อเรา
Assistant’s Email: email เรา
Assistant’s Phone Number: เบอร์โทรเรา

ขอบคุณมากครับ