Synergism Bit Colo Server : ราคาถูก เน็ตแรงๆ เชิญค่ะ

[Edit By MOD] ห้ามโฆษณาเรื่องเกี่ยวกับบิทครับ

บอร์ด THT ห้ามลงโฆษณาเกี่ยวกับ Bit Colo นะครับ

ความเห็นส่วนตัว…ผมเห็นว่าควรจะปล่อยได้แล้วเรื่องนี้… ประเทศเสรีครับ ใครอยากทำธุระกิจอะไรก็ทำไป อยากจะทำธุรกิจแล้วติดคุกในอนาคตก็ช่างหัวเขา…

ยิ่งห้าม…เหมือนยิ่งยุ…

ปล่อยให้ทำมาหากินไปเถอะ เป็นความเห็นส่วนตัวนะ

สำหรับน้อง lekjung ก็กล้าๆหน่อย…ลงเบอร์โทร ลงอะไรๆที่มันน่าเชื่อถือครับ ขายงานบริการนะครับ ทำให้มันดูน่าเชื่อถือหน่อย…มีแต่อีเมล์ เป็นพวกอีแอบหรอ

กรรม… คน post ดันเป็นผู้หญิง คุณหนึ่งถึงได้ใจดี แถม ขอเบอร์โทร. อีกต่างหาก

[quote author=siamwebhost link=topic=17120.msg160212#msg160212 date=1233044279]
กรรม… คน post ดันเป็นผู้หญิง คุณหนึ่งถึงได้ใจดี แถม ขอเบอร์โทร. อีกต่างหาก