เอาซาก Switch มาทำ Fire wall แบบกากๆ

Switch คืออะไร ก็เป็นหน้าตาแบบนี้ หะ

แต่ตัวที่เอามาทำนี่เป็นซากตัวเก่าครับ

พ่นสี

ติดรูปลั๊กไฟด้านหลัง

หาหมุดปักเมนบอร์ดมาเสียบแล้วเอา E พ๊อกซี่หยอด เหม็นแสดดดดด

งัดเพาเวอร์ minipc มาจาก Delux b106

ลุย!!!

ยัดมันเข้าไป ในภาพนั่นใช้ Atom D525 Ram notebook 4GB hdd 320GBx2 raid 1

ดูชัดๆ

ด้านหลัง ใส่การ์ดแลนเพิ่มไปอีกตัวของ Intel

ใช้เวลาทำอยู่ 4 Hr

จริงๆมีฝาปิดนะครับแต่เปิดเทสอยู่เลยยังไม่ได้ถ่ายตอนปิดฝา

ไม่นอนหรือลุง ผมกําลังจะไปพัทยาเลย

ว่าแต่ กลัวมันชีอตไหมนั่น

เล่นอะไรเหรอนะ น่าสนุกจัง

เข้าตำรา เงินน่ะมี แต่อยากเล่น

แล้ว ทำไงต่อครับ

ระวังลงกราวนะครับ เป็นห่วง กลัวไฟรั่ว

ด้านล่างผมใช้พลาสติกหนาๆ รองแล้วหะ กับยกสูง 0.4 cm ลืมถ่าย

ช๊อตแน่ๆๆ แสรดดดดด

ถ้าจะให้ดีเปลี่ยนมาใช้่ Flash Card ทำ Disk Boot จะดีกว่านะ เหอๆ

ปล. ทำเสร็จแล้ว เอา ThroughPut มาดูหน่อยนะ เผื่อจะเอามาทำใช้เล่นมั่ง

เออมาพอดี เดี่ยวเอาไปไว้IDC มุงนะฮ๊าฟ

แน่จริงเอามาเลยฮ๊าฟฟฟฟฟฟฟ

เสี่ยป้อปเมพขิงๆ

เอาไปลง zeroshell เลย รับรองแหล่ม