ติดต่อ คุณไม้ svthai ไม่ได้ครับ server ดับมา 6 ชั่วโมงกว่าแล้ว

ติดต่อ คุณไม้ svthai ไม่ได้ครับ server ดับมา 6 ชั่วโมงกว่าแล้ว

พอดีฝากวาง server ไว้สองตัวครับ เริ่มใช้งานไม่ได้มาตั้งแต่ เที่ยงวัน 06/09/2011

ไม่ทราบว่ามีปัญหาอะไร เครื่องดับ หายไป 1-3 ชั่วโมง เป็นทุก 2-3 เดือน

แต่วันนี้มาดับไป 6 ชั่วโมงแล้ว ยังติดต่อไม่ได้

ท่านใดพอดีวิธีติดต่อบ้างครับ

บาส

thaidhost.com

ครับ ติดต่อไมได้เหมือนกันครับ ไม่รู้เพราะเหตุใด ว่าปัญหาเกิดจากอะไร

แจ้งหน่อยสักนิดก็ยังดีครับ บริการแบบนี้ต่อไปก็คงไม่ไหวอะครับ ปัญหามีไว้แก้ ไมได้มีไว้เงียบครับ

งานงอกแล้วปิดมือถือไปแล้ว โทรไม่ติด

รอกัน 2-3 วันยังเคยรอมาแล้วเลยครับ นี่เพิ่งรอไปแค่ 7-8 ชม. ยังรอต่อได้ครับ

ปล. ที่ติดต่อไม่ได้เพราะเค้าน่าจะติดสายอยู่นะครับ โทรไปเรื่อย ๆ จะโทรติดเองครับ

รอได้ครับ แต่ ติดต่อไมได้ นี่ละครับ ปัญหา

ผมก็ติดต่อไม่ได้ครับ = =

ยังเงียบสงัด

• -*

เขาบอกมาว่า มีปัญหากับอุปกร ที่โทรไปเมื่อช่วงบ่าย

คงไม่ใช่อุปกรณืละคับ ดูท่าทางแล้ว เหอๆ

โดนถอดแค่สายไฟ แล้วก็ สายแลนหมดเลยเหรอครับ ตามที่ คุณ bankxmen บอก

ขอโทษนะครับ

ผมเข้าใจอะไรผิดเยอะเลยอ่ะครับ

ขอโทษท่านไม้ด้วยนะครับ

แล้วตกลงได้เรื่องอะไรมาบ้างครับ ชี้แจงหน่อยครับ

คุณ bankxmen ทราบอะไรคืบหน้าบ้างครับ ผมก็เป้นลูกค้าของคุณไม้เช่นกัน

ได้คุยกับคุณไม้เมื่อสัก ครู่นะครับ

จิงๆ ผมติดต่อกับแกมาตั้งแต่ประมาน 11 โมงแล้ว

ก็รู้ว่าแกกำลัง เร่งแก้ไขให้หน่ะนะครับ ส่วนจะใช้งานได้ เมื่อไหร่นั้น ผมเองก็ยังไม่แน่ใจหน่ะครับ

ยังไง ทุกคนอดใจรอกันหน่อยนะครับ

แต่คิดว่าคงไม่มีอะไรมากหรอกครับ รอคุณไม้มาโพสบอกดีกว่า

เพราะผมกลัว เข้าใจอะไรผิดอีกอ่ะครับ

ยังไง ทุกท่านก็ ใจร่มๆนะครับ ผมว่า ในนี้ผมคงร้อนใจสุดแล้วล่ะครับ

วันนี้อาจจะยังไม่เสดหรอครับ จะได้ทำใจไว้เลย

ท่าดูดผมเท่กว่าเยอะเลย

วันนี้จะแก้เสร็จไหม จะ10 ชม แล้ว - -เค้ายังไม่แจ้งสาเหตุเลยว่าเป้นที่อะไร …ได้แต่รอ

มานั่งคุยกันกินเหล้ารอที่ร้าน BankBar สะพานใหม่ก่อนได้นะครับ เมาแล้วตื่นมาค่อยทำงานกันต่อ ฮี่ๆ