หาทีมช่วย Support Hosting (ปรึกษา)

สวัสดีครับ

พอดีลูกค้าเริ่มเยอะดูแลไม่ทัน อยากหาคนช่วย Support Hosting (ส่วนใหญ่จะเป็นแชร์โอส)

จากที่ลงประกาศไว้ในเว็บหางานก็มีคนติดต่อเข้ามาน้อยมาก คนที่ติดต่อเข้ามาก็ไม่ถนัดเรื่อง linux+ DirectAdmin
(อาจจะเพราะออฟฟิตอยู่ต่างจังหวัด (นครศรีฯ)แล้วมีผู้ถนัด server น้อยรึป่าว)

พี่คนไหนเจอปัญหาแบบเดี่ยวกันไหม และควรแก้ไขอย่างไรดี

ขอบคุณมาก

หาคนไปทำงาน full time รับโทรศัพท์ยังงี้หรอครับ

ผมเอานักศึกษา ป.ตรี สาขาคอมพิวเตอร์มาเทรนเองครับ
เหนื่อยหน่อย กว่าจะเป็นแต่ละคน

ตอบเมลล์+ไลน์ แก้ไขปัญหาให้ลูกค้า ไม่ได้รับโทรศัพท์ครับ

ตอนนี้มีผู้ช่วย suuport 1 คน และเอกสาร 1 คน ครับ ทำงานที่บ้าน (บ้านใครบ้านมัน)

ไม่ได้เข้าทำงานออฟฟิตทุกวัน เดือนหนึ่งเจอกัน 1-2 ครั้งประมาณนี้คับ

ส่วนชวนนักศึกษา ป.ตรี สาขาคอมพิวเตอร์มาเทรนน่าสนดีคับ T_T

ขอบคุณครับ

ถ้ายังต้องการ ทักมาคุยกันได้ครับ ผมว่างงาน ฮ่าๆๆ ช่วยๆกันครับ ^ ^
@champ64หนึ่งสี่ ครับ

สามารถช่วย support ได้ครับ
ทำ linux มานานละครับ
สนใจ line มาคุยรายละเอียดก่อนได้ครับ

line : tumm.tanatpat

เอามาเทรนเองเลยครับ ยังไงก็มีเรื่อง ผ่านโปร อยู่แล้ว 3 เดือนค่อยปรับเงินเดือนขึ้นฮะ :smile:
หาคนที่ใจรักจริงครับ แล้วถ้าไปต่อก็ค่อย ๆ เพิ่มเงินเดือนตามความสามารถที่ได้รับครับผม

เพราะสายนี้ค่อนข้างเฉพาะ บางคนจบ IT มาใช่ว่าจะเขียนเว็บเป็น ใช้ DA เป็น ใช่ว่าจะแก้ Linux ได้

This topic was automatically closed 90 days after the last reply. New replies are no longer allowed.