Supermicro Day 2013 วันที่ 27 มีนาคม 2556

เรียนเชิญทุกท่านเข้าร่วมงาน Supermicro Day วันที่ 27 มีนาคม 2556 เวลา 13.00-17.00 ที่โรงแรม Eastin Grand Hotel Sathorn ติดรถไฟฟ้า BTS สุรศักดิ์ครับ

รายละเอียดกำหนดการของงานเป็นตามภาพแนบนะครับ

สามารถลงทะเบียนเข้าร่วมงานผ่านเว็บไซต์ http://www.throughwave.co.th/supermicro-day-2013/

แล้วเจอกันครับ

ลงชื่อครับ :slight_smile:

:d5f02ecd:

จำกัดอายุป่าว

ลงชื่อครับ

อย่าลืมไปลงทะเบียนที่ link ด้านบนนะครับ

ไม่ครับ

อยากไปจังครับ แต่ นั่งรถ ไป-กลับ (จ.เลย) นึกแล้วท้อเลยครับ

เห็นงานแสดงสินค้า-อบรม ดีๆ ที่กรุงเทพ อยากไปมาก แต่พอนึกถึงว่าจะต้อง นั่งรถ/ขับรถ ไปกลับแล้ว ท้อใจครับ :189bbdde:

เรียบร้อยแล้วครับ
แต่ไม่เห็นมีเมลล์ตอบกลับ เลยไม่รู้ว่าได้หรือปล่าวครับ -

เกือบไปแล้ว

Your message was sent successfully. Thanks.

เจอกันครับ

สมัครไปแล้วครับไม่มีอะไรตอบกลับมาปกติป่าวครับ

น่าจะโอเคครับ สมัครแล้วไปปรากฏตัวเลยครับ ถ้าเค้าไม่ให้เข้าเดี๋ยวผมเรียกเจ้าพ่อมาพอเข้า :d5f02ecd:

มี Email ตอบกลับนะครับ แต่เป็น manual มา มีชื่อผู้ตต่อ

ทางบริษัทฯ ได้รับการลงทะเบียนของท่านเรียบร้อยแล้ว
Super Micro Day in Bangkok
27 March 2013
13.00 – 17.00
Eastin Grand Hotel Sathorn (ติดรถไฟฟ้า BTS สถานีสุรศักดิ์)

จัดไปได้รับเมลตอบกลับแล้ว ผมคงอายุน้อยสุดมั้งหึหึ ผมมี Supermicro Server แต่ว่ามันอยู่ที่เมืองนอก 555+

เย้ยยยยยยยยยยยยย

มีรางวัลด้วยอ่ะ

จะมีรางวัลใหญ่แจกเป็น iPad mini 1 เครื่อง จาก Supermicro และ HDD 4 TB Enterprise 3.5" จาก Hitachi ด้วยครับ

แล้วเจอกัน Confirm นะครับ

มีงานด่วน ต้องไปสถานกงศุล กับเขต

อดไป :154218d4: