ใครมี sub reseller ที่จด .org ถูกๆมั่งครับ

ใครมี sub reseller ที่จด .org ถูกๆมั่งครับ

ที่สามารถ ปลดล๊อกได้เอง จดได้เองอ่ะครับ

เห็นที่ resellerclub ครับ ถูกดี

ปีแรกเท่านั้นที่โปรโมชั่นครับ…ปีต่อไปก็คงราคาปกติ ResellerClub ดีนะครับ

แฮ่ะๆ ผมคิดว่า .org นี่ ผมคงใช้แค่ระยะ 6 - 12 เดือนแหละครับ ระยะต่อไป คงไม่ได้ใช้แล้วล่ะ

reseller คลับนี้สมัครยังไงครับ

แล้วก็ สมัครแล้วเติมเงินเท่าไหร่ ถึงจะได้ราคา $2 กว่าๆครับ

เขาก็มีขั้นต่ำไงค่ะ

Base slab
$199 - Initial Deposit or Total Receipts

โดเมน .org จดปลีกก็ถูกครับ เอาถูกกว่านั้นต้อง .info ครับ ตอนนี้หลายเว็บขายไม่กี่สิบบาทเอง

น่าสนใจครับ เห็นเว็บไหนน้า 110 บาทเอง หรือใครมีต่ำกว่านี้บ้างครับ จะไปใช้บริการ

.org นี่ปีที่แล้วผมแจกฟรีไปหลายเจ้าเหมือนกัน อิอิ ปีแรกนะ ปีถัดไปให้เค้าจ่ายเอง แต่ .com คอมนี่ให้เค้าจ่ายปีแรกปีเดียว ปีอื่นไม่เก็บ

.ORG ราคา $5.99 ที่ godaddy ใช้คูปอง gdm0516 หรือ gdm0506b

ข้อมูลจาก mycheapdomain.info

5.99$ นี่เท่ากับกี่บาทของไทยนะครับ พอดีค่าเงินบาทมันเปลี่ยนแปลงบ่อย

ประมาณ 100 ครับ ค่าเงินเปลี่ยนบ่อย เอาแบบประมาณไป

ผมใช่ ออนไลน์ นิคอยู่ ปีแรก 3$ ครับ

:blink: Godaddy อีกแล้ว… หึๆๆๆ