Streaming server ใครๆก็ไม่รัก

ผมต้องการเอารายการจากเคเบิ้ลทีวีไปออกอากาศผ่ายเวบด้วย

ไม่ทราบใครรับ แล้วเงื่อนไขยังไงบ้างครับ

หาที่ลงมาเดือนนึงแล้ว พอจะได้ ก็เจอเงื่อนไจจุกจิก นั่น โน่น นี่ เริ่มหน่ายแล่ะ

อยากได้ Dedicate แบบเอาเครื่องด้วยนะครับ

อ๊อด

งานบริการละเมิดลิขสิทธิ์ ผู้ให้บริการก็เสี่ยงเท่ากับผู้ใช้งานบริการ

จะเอารายการใดใน CableTV ลงในสื่อเครือข่ายอื่นๆ ควรได้การอนุญาติจากทางรายการเป็นลายลักษ์อักษร และยอมรับเงื่อนไขของ
การนำสื่อออกไปเผยแพร่ของรายการ หากว่าทางรายการไม่อนุญาติให้นำไปเผยแพร่ เราก็ไม่มีสิทธิที่จะนำไปเผยแพร่ผ่านสื่ออื่นๆ

ใจเขา ใจเรา เคารพซึ่งกันและกัน…

รบกวน MSN คุยกันดีกว่าครับ akiTheCrepe [ a t ] GMail.com

ต้องบอกก่อนนะครับว่างานนี้เจ้าของรายการต้องการเอง
คือผมรับทำเวบให้เค้า แล้วเจ้าของรายการ ให้จัดหา Server เพื่อทำ Streaming ด้วยครับ

ไม่ได้อัดเอาเคเบิ้ลที่ปล่อยตามบ้าน มาปล่อยอีกทีแต่อย่างใด

ต้นฉบับมาเองครับ

มีหลายเคสนะครับ ถ้างานแรกเวิร์ค มีงานใหญ่รออยู่

งั้นโทรมาคุยกับผมเป็นส่วนตัวครับ จะจัดให้ครับ (หากได้เป็นลูกค้ากันต้องนำหนังสือรับรองจากเคเบิ้ลมาประกอบด้วยครับ)

089-1748444

อนุญาตครับ ไม่ใช่ขอญาติ

ขอบคุณครับ

โทรมาคุยก่อนก็ได้ครับ หรือทาง email + msn ก็ได้
ที่ info@thaidhost.com

ผมมี particulary server สำหรับ multimedia streaming

*ถ้าอยากเช่าแบบได้เครื่องก็จัดให้ได้ครับ 2000-4000/เดือน

อาธิเช่น

Pentium E2160 Speed 1800MHz
DDR2(667) 1GB. Kingston