สอบถามการติดตั้ง SSL บน Wildcard *.domain.com

สวัสดีครับ

สอบถามการติดตั้ง SSL บน Wildcard *.domain.com นะครับ (ใช้ DirectAdmin )

ตอนนี้ได้ติดตั้งระบบร้านค้าที่ใช้งานผ่าน Wildcard *.domain.com เรียบร้อยแล้ว และสามารถใช้งานได้ปกติคับ

แต่ตอนนี้อยากติดตั้ง SSL ให้กับโดเมนย่อยที่ได้เพิ่มลงไป Domain Pointers ลูกค้าที่ใช้งานภายใน user นี้ ไม่ทราบว่าต้องทำอย่างไรถึงจะติดตั้ง SSL ผ่านโดเมนย่อยตัวนี้ได้นะครับ (เนื่องจากโดเมนที่เพิ่มเข้าไปใน Domain Pointers ไม่มีช่องให้ Gen SSL เลยคับ)

หรือพอมีวิธีที่จะเพิ่มโดเมนเข้าไปใน DirectAdmin >> Domain Setup ตามปกติแล้วให้ระบบวิ่งไปที่หลักที่ทำระบบร้านค้า Wildcard *.domain.com ไว้ไหมครับ

ขอบคุณครับ

ถ้าวิธีการของผม จะสร้างซับโดเมนเนมโดนใช้เมนู Domain Setup ครับ จึงจะสร้าง SSL ของซับโดเมนเนมได้

ถ้าลูกค้าเขาจะชื่อโดเมนที่เขาจดไว้สามารถทำได้ไหมครับผม

ขอบคุณครับ