หาผู้แนะนำการแก้ไข skins enhanced ของ directadmin

พอดีว่ามีไปลง ClamAV เพิ่มเข้าไป
แล้วอยู่ดีๆ link เข้า Webmail ในส่วนของ User level ของใน Enhanced Skin หายไป

แล้วคราวนี้ผมก็เข้าไปแก้ skin ใน /usr/local/directadmin/data/skins/enhanced/
พอแก้แล้วหน้า cp ก็ยังไม่มีอะไรเปลี่ยนแปลงเลย
เลยอยากถามผู้รู้ว่าต้องแก้ตรงไหนครับ

ถ้า skin อื่น link เข้า webmail ก็อยู่ปกติครับ หายไปเฉพาะ enhanced skin

มั่วได้ละครับ
ไหนๆก็ไหนๆ แทรก link เพิ่มเติมเข้าไปสะเลย
lol

ลองดูแล้วครับ โคดนี้มันไม่ทำงาน

<?
if ("|SHOW_LINKS|" == "yes")
{