เพื่อนสมาชิกท่านใดยังไม่ได้อ่าน "ขนาดของ Signature ที่เหมาะสม" รบกวนอ่านด้วยครับ

หากมีการพบเห็นเพื่อนสมาชิก ที่มีการใช้ Signature ผิดจากข้อกำหนดดังกล่าว
รบกวนเพื่อนสมาชิกช่วยแจ้งเตือนๆ กันด้วยครับ

ขนาดของ Signature ที่เหมาะสม

แก้ไขโดยเอา Graphic ออกเรียบร้อยแล้วคะ

ขอบคุณครับ

:slight_smile:

ยังเห็นบางท่านความยาวเกิน 5 บรรทัดนะค่ะ (ที่เห็น 6 บรรทัดได้คะ)

“กำหนดของ Signature: ห้ามมี Graphic และความยาวไม่เกิน 5 บรรทัดครับ”

บรรยายด้วยภาพ

หาเรื่องพี่ devone อีก ไอ้หนึ่ง nwt ทำตัวแบบนี้ ไม่เจริญหรอก
หน้าตัวเมียจริง ๆ เก๋าจริง มาเจอกัน ไม่ใช่เก่งแต่ปาก

แหมม…ไม่รู้จะพูดไงดี พ่อนักขายไข่ต้ม

หากเป็นผม… ผมคงจะเอามือกุมไข่ออกจากที่นี่ไปไหนต่อไหนแล้วครับ คนอะไรเอาไข่ตัวเองมาต้มแปลงเพศ

เหอๆ มากัดผมให้ผมด่าสาดให้ หึหึ

คงขายได้หรอกไข่เน่าๆ สมเพศจิง

ไอ้หนึ่ง nwt ถ้าแน่จริงนะ มาเจอกันตอนจิบกาแฟ THT
อย่าเอาแต่หน้าตัวเมีย ใช้ผู้หญิงเป็นเครื่องมือ คนปกติเค้่าไม่ทำกัน
มีปัญหาไรนัำกหนาวะ ถึงต้องทำตัวเหี้ย ๆ แบบนี้ เกิดมาเป็นคนนะ
ทำไร คิดหน่อย อย่าเอาแต่ประโยชน์ส่วนตัว คนเราเกิดมากแล้ว
นับว่ามีบุญ ทำไรก็แล้วแต่ อย่าทำให้คนอื่นเดือดร้อน ก็เป็นอานิสง แล้ว
ถ้ามัวแต่มาทำแบบนี้ มันไม่ไหวนะคน THT ไม่ใช่คนโง่เท่าไร
กลับตัวกลับใจ ยังไม่สาย ทุกคนพร้อมให้อภัยนะ แต่ถ้าัยังดันทุรัง
ก็เจอแบบนี้แหละ …

เหอะๆ ใจเย็นๆท่านพี่

แต่พูดถึงเนี่ย กรณีของพี่ devone เค้าน่าจะยกเว้นได้นะครับ เพราะบรรทัดสุดท้ายเป็นของ tht ไม่ใช่เรื่องส่วนตัว (หรือเพื่อการค้าของตัวเอง)

ปล.เดี๋ยวจะหาว่าพวกเดียวกันเข้าข้างกันอีก ช่างเถอะๆ

:blush:

แก้ไข signature ให้แล้วครับ ไม่ได้ลบอะไรออก แค่จัดใหม่ให้เป็นระเบียบเท่านั้น
สำหรับภูบรม ทำไมต้อง edit ชื่อผมออกด้วยล่ะครับ ไม่ต้องเกรงใจกันครับ ไม่ต้องยั้งมือ ไม่เคยวิงวอนให้ยั้งมือเลยสักครั้ง

ออกมาชนกันให้สมศักดิ์ศรีอย่างลูกผู้ชาย อย่าคิดว่าผมจะออมมือนะครับ

“เว้าวอน”