ปัญหาเว็บเข้าไม่ได้ โฮล siamdatahost

มันเพิ่งเข้าไม่ได้ตอน สาม ทุ่ม อะครับมันเป็นรัยหรอครับ บ้างครั้งก้อบอกว่า DNS อะไรไม่รู้แต่เปิดใน Firefox มันบอกว่า

ไม่พบที่อยู่ไซต์ที่เรียก

ns1.siamdatahost.com. [NO IP Address]
ns2.siamdatahost.com. [NO IP Address]

เพิ่ม IP ของ ns1.siamdatahost.com กับ ns2.siamdatahost.com ลงใน dns server ให้ถูกต้องด้วยครับ

ผมลองเปิดจาก Safari for OSX ได้ผลตามรูป

ขอขยายความหน่อยครับ
คือที่ siamdatahost ทำ dns ไม่ถูก ยังขาด A recoard ของ ns1,ns2
ให้เพิ่มประมาณนี้ครับ
ns1

ตอนนี้แก้ไข เป็นปกติแล้วครับ

ตอนนี้เข้าได้ปกติแล้วนะครับแต่ว่าบ้างครั้งยังขึ้น DNS อะไรไม่รู้เดียวมันขึ้นอีกจะเอามาให้ดูนะครับ