สอบถามเกี่ยวกับการลง Shoutcast บน ClearOS ท่านใดแนะนำได้บ้าง

สอบถามเกี่ยวกับการลง Soutcast บน ClearOS ท่านใดแนะนำได้บ้าง

เนื่อง ด้วยตอนนี้ผมได้ใช้ ClearOS ในการ Connect แทน Router ซึ่ง ตอนนี้มันก็ทำหน้าที่เดียวจึงอยากให้มัน Run เพลงไปด้วย ซึ่งผมได้มีเว็บไซต์เพลงอย่แล้ว และเช่า port จากผ้ให้บริการ ตอนนี้จึงอยากทำขึ้นเอง อยากจะเอาเพลงไปไว้ในเครื่อง ClearoOS แล้วสั่งให้มัน Run ตลอดเลย

แบบว่ายังไง ClearOS ก็รันตลอด 24 ชม. อย่แล้ว และเห็นว่า ClearOS มันมี DNS ให้ใช้ฟรี เลยอยากสอบถามท่านผ้ร้จ้าา

ขอบคุณล่วงหน้าจ้า ถ้าผิดห้องก็แนะด้วยนะครับ