อยากได้ Shoutbox ในหน้า Active Content

ขอตรงนี้ได้ป่าวหว่า?

พอดีผมชอบติดตามกระทู้ผ่านหน้า Active Content แล้วก็อยากเฝ้า Shoutbox ด้วย

เลยอยากให้ฝั่ง Shoutbox ไว้ในหน้า Active Content ด้วยจะได้หรือเปล่าครับ?

ปล. อีกบอร์ดที่สิงอยู่ ก็ทำแบบนี้ละครับ

อ้อ เพิ่มเติม อยากให้เปลี่ยน layout ของ shoutbox ด้วย เป็นแบบ textarea อยู่ขวามือ แล้วก็แสดงข้อความซ้ายมือ จะประหยัดที่ได้มากมายเลยครับ

ขอด้วยอีกเสียงครับ อยู่หน้าหลักแล้วตาลาย ดูกระทู้ไม่ถูก

อยู่หน้า active สบายเลย

ว่าแต่มันไปทางไหนเนี่ย ดันเผลอปิด

หน้า Active Content คือหน้า ? (เชย… มากผม)

ขวามือก็มีคนบ่น ข้างล่างก็คนบ่น เอาใจลำบากจัง

อิอิ ไว้แบบนี้แหละนะครับ ถนัดดี

นี่แหละครับ มันหน้าไหนอ่ะครับ แหะๆ

หน้าแรกครับ index.php

แก้หน่อยครับ มึน ๆ ๆ หน้านี้ครับ

Active Content หน้านี้ครับ

บรรทัดสีน้ำเงินเข้ม ข้างล่างจอ เหนือข้อความรายชื่อสมาชิกที่กำลัง online ครับ

" Today’s active content The moderating team Today’s top 20 posters Overall top posters "

ขอบคุณสำหรับข้อมูลเรื่อง Active Content ครับ

มันให้เลือกได้แค่ว่า จะอยู่เฉพาะหน้าแรก หรือ อยู่ทุกหน้าเลยครับ ผมว่าอยู่ทุกหน้าจะไม่ไหวนะครับ

อ่า… โอเคครับ อันนี้แล้วแต่ท่าน pizzaman จะตัดสินใจครับ