ทำไม sheeplink ติดต่อยากมาก

ร้อนตัวจังถ้าทำแบบที่พูดก็แปลว่าทำถ้าไม่ทำแบบที่พูดก็แปลว่าโม้

ว่าจะไม่ตอบเรื่องนี้แล้วนะครับ… หากแต่ไม่อธิบายก็คงไม่เข้าใจกัน

ผมกับเจ้าของ sheeplink ก็รู้จักกันห่างๆสมัยทำงานกันที่ KSC แค่คนล่ะฝ่าย หลายปีผ่านมาก็มาเจอกันก็มาใช้บริการกัน เขาก็ถามว่ามีน้องๆที่เก่งพอประมานแนะนำกันบ้างไหม ผมก็แนะนำน้องแบนไป เพราะความที่ทำงานด้วยกันมานาน

พองานมันขยายตัว…นั้นก็หมายความว่า คนก็ต้องเพิ่มไปตามงานด้วย
แค่ช่วงหลังผมไม่ได้คุยกับทางเจ้าของ เพราะมีอะไรก็คุยผ่านน้องแบน แต่ช่วงหลังผมเองก็ยอมรับว่าติดต่อยาก จนกระทบกับงานตัวเอง ก็คิดว่าจะคุยกับทางเจ้าของว่าหาน้องที่เก่งพอประมานมาช่วยอีกคนสลับวันทำงานกันบ้าง ไม่งั้นคนเดียวก็แย่

ผมก็อาศัยว่ารู้จักกัน ไตร่ถามกัน รวมไปถึงแนะนำเด็กๆไปช่วย
ผมต้องการให้งานราบรื่น… มีอะไรแนะนำได้ก็แนะนำกัน

ผมขอโทษนะครับ… สำหรับผม งานคืองาน เพื่อนคือเพือน น้องคือน้อง… เวลามีปัญหาผมแยกการคิด
สิ่งสำคัญคืองานบริการ ก็รู้กันอยู่แล้ว เมื่องานมันล้นมือก็ต้องหาคนเพิ่ม ก็จบ

กำลังไปที่ CS 4 SP1

ตอนกระทู้ลูกเล่นmac คนก็ไม่พอใจไม่เห็นคุณจะขอโทษอะไร ทีนี้ผมมาเล่นมุขcs4 คุณดิ้นพราก

เรื่องคุยกันเล่น หยอกเย้ากัน… ไม่ว่าหรอกครับ แต่ก็พอประมานๆพอหอมปากหอมคอ อย่าให้กระทู้เสียรูปไปครับ จริงๆเห็นแต่เมื่อวานแล้วครับ… สำหรับผมๆเฉยๆ
อยากให้พอประมานนะครับ อย่าถึงต้องมีเรื่องมีราวกับเรื่องที่คิดว่าหยอกเย้ากันเล่นๆ

เพื่อความบริบรูณ์สูขในเว็บบอร์ดครับ.

แล้วกระทู้เด็กเล่นmac ละครับมีใครขำป่ะครับขอหลักแถหน่อยครับ

กระทู้ไหนครับ

กระทู้ตรวจสอบ Dell เถื่อนอะไรก็ไม่รู้ที่เป็น เด็กตัวเล็กๆ นั่งเล่น Mac Pro 17 นิ้วตัวเก่าๆ ใส่แว่นอีกด้วย ที่บอกว่าตรวจสอบ dell เถื่อนว่าหายไปไหน หรือเปลี่ยนสเปคยังไง อะไรประมาณนั้นหนะ กระทู้หายไปไหนแล้วก็ไม่รู้ เพราะเก่ามากแล้ว เลยไม่ได้สนใจอะไรมากมาย เพราะมันเป็นเรื่องเล็กๆที่เล่นๆกัน

กระทู้นั้น…กระทู้ลูกสาวผม (น้องเดล)

กระทู้นั้นตั้งในหมวดห้องนั่งเล่น… ไม่คิดอะไร

ถึงบอกไงครับว่า แซวเล่นอะไรกัน ก็มีกันบ้าง ถ้าไม่โกรธหาเอาความ แต่ถ้าเคือง หรือข้องใจจริงๆ msn หรือโทรมาแจ้งได้ครับ ถ้าเข้าใจตรงกันว่า มันรุนแรงไป edit หรือลบออกให้ได้ครับ แต่ถ้าปล่อยไว้นั่นหมายถึงแซวเล่นๆ ไม่ได้เอาความ(มั๊ง)

ไม่เอาน่าครับ เรื่องเก่าๆไปขุดมาคุยกันทำไม

ไม่ต้องลบ ไม่ต้อง edit หรอกครับ… ผมชอบนะ CS4 “คนสร้างภาพ”

พูดจริงๆ

เอาล่ะ…จบเถอะ ไม่มีอะไรหรอกครับ มีก็ได้อธิบายให้ฟังหมดแล้วครับ.

Warning - while you were typing 2 new replies have been posted. You may wish to review your post.

Warning - while you were typing a new reply has been posted. You may wish to review your post.

ดำๆ ยาแก้ไขน้ำดำ

ขออภัยด้วยครับ พอดีว่าเห็นเขาไม่เข้าใจว่า การแซวกันเล่นๆ บางทีอย่าเอาเป็นจริงเป็นจังครับ เพราะอาจจะเป็นการเลือกปฏิบัติว่า เขาทำได้ เราทำไม่ได้ ประมาณนั้นครับ เลยชี้ให้เห็นเฉยๆครับ แต่เรื่องเก่าๆหรือเรื่องใหม่ๆไม่ซีเรียสครับ เพราะพวกเราเป็นพวกรีวิวสิ่งใหม่ๆอยู่แล้ว ฮ่าๆ

:beer: :beer: :beer: :beer: :beer:

ใจเย็นๆก่อนนะครับทั้ง สอง ท่านเลย
อย่าทะเลาะกันนะครับ

เมื่อไรจะใช้ได้เนี๊ย

รอนานแล้วน๊า

ส่งเมล์หรือโทรไปดีไหมครับ มาแปะในนี้เกรงว่าจะไม่เห็น

โทรไป confirm ดีกว่า นานๆไปบางทีผู้ให้บริการอาจจะคิดว่า ไม่มีปัญหาอะไรแล้ว